Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
trên này cũng nhiều ý kiến hay chứ, ra ngoài salon dễ bị bịp lắm :D

Tập Lái
28/11/10
14
0
0
Tien_mazda626 nói:
Có tien mua xe này mà lên đây hoi giá
Vào comment thì chịu khó đọc mấy page trước nhé bác. Mà em có tiền hay không thì cũng không cần trình bày với bác làm gì. Thôi MOD close topic giùm. Mình có báo giá rồi. Thanks mọi người ^^

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44
sorry bác chủ nhe, em thấy chuyện vui nên vô chọc xíu. bác đừng giận nhé.
Thiết nghĩ bác có tầm tiền ấy mua xe thì tải sản của bác k fải nói (gap may lan gi do ..). Mà để có số tài sản đó cái đầu của bác k thể là tầm thường nên em thấy bác lên đây nhờ tư vấn giá xe để mua em thấy mắc cười thoai chứ k có ỳ bác à hehe

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
em thấy nhiều người có tiền, tài giỏi, nhưng 1 người ko thể tài giỏi hết các lĩnh vực được, nên việc lên OS tham khảo các vẫn đề chứ đâu có phải là thể hiện người đó kém hiểu biết đâu các bác ??
Mà trên OS mình lại rất nhiều người giỏi, cho nhiều ý kiến hữu ích, và đặc biệt là không vụ lợi gì hết, đó không phải là điều đáng quý sao ??
Ngày xưa khi e mua 7er, e cũng post lên OS hỏi mọi người, và từ đấy quen được bác nhập xe, nhập luôn với giá rất hợp lý, nếu ra salon ngoài thì mất thêm 10-20k nữa.
vài lời với các bác

Tập Lái
28/11/10
14
0
0
Nói chung là thế này. Tôi không nhàn rỗi như 1 số người vào đây chọc ngoáy vớ vẩn. Tôi chỉ có vài tiếng buổi tối nghỉ ngơi lên mạng đọc báo, xem xe... thôi. Thỉnh thoảng lắm tôi mới ra Hà Nội được. Nói thực là tôi không phải dân ở đây nên không biết cái Showroom nào lớn cả và tôi cũng chỉ được giới thiệu 1 chỗ duy nhất ở Hà Nội là Showroom Thái Hoàng ( của Anh em nhà bác Bảo Râu trên đường Âu Cơ thế thôi). Nhưng bác ý cũng không có giá chính xác. Tôi thì cũng chẳng biết là Showroom của bác Bảo to hay bé nữa chỉ thấy nhìn qua thì tổng cộng khoảng 5,6 chục tỉ gì đó tính cả 2 tầng. Nên nói chung là người ta phải có vướng mắc gì thì mới phải vào đây hỏi. Tốt nhất là mấy bác giúp được thì tôi cám ơn chứ đừng quan tâm đến chủ xe làm gì. Người ta cũng không rỗi hơi đâu

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
thế bác sắp mua được xe chưa ạ ? nếu chưa thì để e giới thiệu chỗ quen hay nhập xe cho nhà e, giá cả hợp lý làm ăn ok ạ.

Tập Lái
28/11/10
14
0
0
H.I.T nói:
thế bác sắp mua được xe chưa ạ ? nếu chưa thì để e giới thiệu chỗ quen hay nhập xe cho nhà e, giá cả hợp lý làm ăn ok ạ.
Cám ơn bác đã giúp. Tôi hỏi được rồi