Hạng B2
18/9/08
125
82
38
Có anh nào biết dự án Phúc An city ở Hóc Môn của Trân anh gruop không ?
Ban môi giới đang rủ đi coi mà không biết giới đó thế nào :)
Anh nào rành cho xin ít thông tin về CĐT và dự án nhé
Cam ơn nhiều ạ

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Cam ơn nhiều ạ
Má ơi, oing sale của bạn tài thế, cứ như thần đèn Luỹ ấy nhỉ: di dời cả một dự án từ Long An về Hóc Môn luôn mới ghê!

Tập Lái
2/2/19
10
0
1
39
Dự án ngay tại Lê Thị Kim và Xuân thới sơn 2B thấy đang bán 20-27tr/m2 đường 7m. Trễ nhất 8 tháng sau có sổ (nghe sale nói vậy)

Hạng B1
12/2/19
96
57
28
44
Cam ơn nhiều ạ
Biết, mình đi xem rồi, ở LA nha, qua cầu lớn HM, đường bụi lắm, do xe tải chạy nhiều. Nội khu thì cũng ok, nhưng nhà phố xây thô 5x10, tk o đẹp lắm, giá sale báo qua mấy đời F là 1,9ti cho cái nhà thô, thấy khúc ngoài dân ở cũng nhiều!

Tập Lái
23/8/17
9
12
3
30
Bác biết giá Tân Xuân, khúc Cô Chủ Nhỏ , trong hẻm xe hơi thì bao nhiêu /m2 ko ạ?
mà sao khu này ngưng cho xây dựng lâu quá :(
bác nào biết về vụ ko cấp giấy phép xây dựng của huyện Hóc Môn không, sao chỗ cấm chỗ cho

Hạng B1
8/10/13
78
31
33
bác nào biết về vụ ko cấp giấy phép xây dựng của huyện Hóc Môn không, sao chỗ cấm chỗ cho
Thành phố có chủ trương quy hoạch lại Hóc Môn nên huyện không cấp phép xây dựng mới nhé. Nên những đợt xin cấp phép mới sau này đều bị từ chối. Tất nhiên cũng có trường hợp luồng lách được. Hiện tượng chỗ cấm chỗ cho là do vậy. Chỗ cho sẽ ít hơn.

Hạng B2
20/5/15
220
93
28
Biết, mình đi xem rồi, ở LA nha, qua cầu lớn HM, đường bụi lắm, do xe tải chạy nhiều. Nội khu thì cũng ok, nhưng nhà phố xây thô 5x10, tk o đẹp lắm, giá sale báo qua mấy đời F là 1,9ti cho cái nhà thô, thấy khúc ngoài dân ở cũng nhiều!

Chính xác, chổ này giờ quá mấy đời F rồi. Mà tụi sale toàn rao HM mới ghê chứ. Thật ra nó thuộc LA mà giáp ranh HM.

Tập Lái
23/6/17
33
20
8
38
Thành phố có chủ trương quy hoạch lại Hóc Môn nên huyện không cấp phép xây dựng mới nhé. Nên những đợt xin cấp phép mới sau này đều bị từ chối. Tất nhiên cũng có trường hợp luồng lách được. Hiện tượng chỗ cấm chỗ cho là do vậy. Chỗ cho sẽ ít hơn.
Có vụ quy hoạch lại hả bác, em cứ tưởng là chưa dàn xếp xong dàn lãnh đạo nên chưa làm được chứ

Hạng B1
12/2/19
96
57
28
44
Hic, giờ có nhúm tiền khó mua bán gì quá! Mình tìm hiểu, đi xem mấy lần mà chưa được, cò lái dẫn đi đẩu đâu, không giống như tin đăng, riết chán!