Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Ụ mẹ, đi làm việc với CA VN mà mặc áo lính VNCH, nó uấn là úng. Thằng ngọng đứng phân bua với nhóm phóng viên..

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
nó đánh 1 thằng là đủ rồi,
kêu thêm thằng luật sư đi theo,
nó đánh luôn luật sư thì thân chủ phải đền tiền thuốc cho luật sư đấy nhá
:3dcuoi:
Kg hiểu sao bọn họ lại sợ ghi âm chụp hình khi làm việc vậy nhỉ,XH tiên tiến đúng ra lúc làm việc với cơ quan công quyền đều có luật sư đi theo để bảo vệ quyền lợi cho người dân mới phải :3dbuonngu:

• Like
Reactions: dinkytri2012
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Cái dự thảo CA Xã chỉ cần tốt nghiệp THCS tức lớp 9 là đủ.
chỉ cần biết đọc biết viết và cộng trừ nhân chia là đủ để sai bảo kiếm chát và đánh người

Tập Lái
15/11/16
14
1
3
34
Chắc là làm việc mờ ám nên mới không cho ghi âm, ghi hình.

Hạng B2
21/11/16
179
314
63
39
Em mới đi thăm bảo tàng chứng tích chiến tranh đường Võ Văn Tần. Trong đó có nhà tù tra tấn tù binh chiến tranh. Chỉ có VNCH là tra tấn tù binh. Còn MBXHCN thì đối xử nhân đạo.
Trong chiến tranh giữa sự sống và cái chết mình vẫn đối xử nhân đạo. Hiện nay vẫn giữ lại các nhà tù để giáo dục thanh thiếu niên về tội ác của VNCH.
Nên em không tin mấy vụ bức cung nhục hình chính đồng bào mình trong thời bình này.

• Like
Reactions: long265 and nta139
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
anh mới mua đất, giờ định kiếm gạch đá xây nhà lầu à
:3dcuoi::3dcuoi:
Em mới đi thăm bảo tàng chứng tích chiến tranh đường Võ Văn Tần. Trong đó có nhà tù tra tấn tù binh chiến tranh. Chỉ có VNCH là tra tấn tù binh. Còn MBXHCN thì đối xử nhân đạo.
Trong chiến tranh giữa sự sống và cái chết mình vẫn đối xử nhân đạo. Hiện nay vẫn giữ lại các nhà tù để giáo dục thanh thiếu niên về tội ác của VNCH.
Nên em không tin mấy vụ bức cung nhục hình chính đồng bào mình trong thời bình này.

• Like
Reactions: long265
Hạng F
16/7/15
6.295
25.133
113
xoáy dữ... :D :D

• Like
Reactions: long265
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn

xoáy dữ... :D :D
cú này xoáy hơn của Rafael Nadal luôn đó bác

• Like
Reactions: nta139