Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Có một lô 4mx18m - hẻm XH >5m ngay Đoàn Thị Điểm P1-PN (giá khoảng 4,5tỷ là nó bán-nó mua rẻ hơn tính để dành...) bác Khánh có thích không tui hỏi cho bác nhé! Kiếm tý tiền cò mua chứng tiếp...:p

Một căn nữa cũng mặt tiền Đoàn Thị Điểm P1-PN Gồm trệt+2L + ST...bán 3,5 tỷ (3mx14m). Mua về chỉ cần cạo-sơn mới là ngon luôn!?:cool:

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
hcivic nói:
Có một lô 4mx18m - hẻm XH >5m ngay Đoàn Thị Điểm P1-PN (giá khoảng 4,5tỷ là nó bán-nó mua rẻ hơn tính để dành...) bác Khánh có thích không tui hỏi cho bác nhé! Kiếm tý tiền cò mua chứng tiếp...:p

Một căn nữa cũng mặt tiền Đoàn Thị Điểm P1-PN Gồm trệt+2L + ST...bán 3,5 tỷ (3,5mx14m). Mua về chỉ cần cạo-sơn mới là ngon luôn!?:cool:

Được vậy thì ngon cơm bác Hải

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
vankhanhktpn nói:
hcivic nói:

Một căn nữa cũng mặt tiền Đoàn Thị Điểm P1-PN Gồm trệt+2L + ST...bán 3,5 tỷ (3,5mx14m). Mua về chỉ cần cạo-sơn mới là ngon luôn!?:cool:

Được vậy thì ngon cơm bác Hải
Tui thấy miếng in màu đỏ mới ngon đó bác. Lô bự nó chia ra làm 5 lô, 4 lô kia khách mua dần hết rồi còn lô này nó muốn từ từ mới bán (nó nói vậy chứ tui biết bán được giá thì nó cũng bán luôn). Đường ĐTĐ này càng ngày càng đẹp và sầm uất ra bác ah. Hẻm nhánh của ĐTĐ rộng hơn 5m, rẽ vào chỉ chừng 20m tới nhà. Cách Phan Đăng Lưu khoảng 200m bác ah.

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com
Có vẻ bác Hải rành khu Thích Quảng Đức, F4, Phú Nhuận, bác cho em hỏi xem giá 1 căn nhà như sau:

- 4x13 , 1 trệt 2 lầu + sân thượng. Sau lưng nhà cũng là hẻm.
- Nhà mới ken, 4 PN, 3 WC, hướng Đông Nam.
- Hẻm cụt nội bộ 4m, xe hơi đậu trước nhà
- Cách đường Thích Quảng Đức 20m
- Giấy tờ đủ.

Chủ nhà chuyển về Q7 nên muốn bán.

Cám ơn bác.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
@Bác Tý: căn đó khoảng 3,5 tỷ mua được đó bác.:p

@Bác Khánh: Căn nhà nhỏ MT đường ĐTĐiểm trên kia là 2,85 m lọt lòng, dài 17m bác ah. Xe bác không bỏ vào nhà được còn Asia của tui vào ngon luôn!:)

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com
hcivic nói:
@Bác Tý: căn đó khoảng 3,5 tỷ mua được đó bác.:p

@Bác Khánh: Căn nhà nhỏ MT đường ĐTĐiểm trên kia là 2,85 m lọt lòng, dài 17m bác ah. Xe bác không bỏ vào nhà được còn Asia của tui vào ngon luôn!:)

Cám ơn bác Hải, chủ nhà làm em thì bán 3,6 tỷ hả bác ?

Thật tình tụi em đang định chuyển sang Chung Cư vì nhà neo người nên định bán mà kg biết giá bao nhiêu.

Thanks bác Hải 1 lần nữa.

Hạng D
29/11/06
3.955
10.138
113
hcivic nói:

Một căn nữa cũng mặt tiền Đoàn Thị Điểm P1-PN Gồm trệt+2L + ST...bán 3,5 tỷ (3mx14m). Mua về chỉ cần cạo-sơn mới là ngon luôn!?:cool:

Hẻm cỡ này xe hơi đi ngang qua nhà thì được chứ de ra vào nhà khó lắm các bác. Vi2 vậy, căn nhà chỉ thực sự có giá trị khi hẻm xe hơi thông ra đường lớn luôn chứ xe vào hẻm rồi de ra thì cụt hứng mất.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
camapsaigon nói:
hcivic nói:

Hẻm cỡ này xe hơi đi ngang qua nhà thì được chứ de ra vào nhà khó lắm các bác. Vi2 vậy, căn nhà chỉ thực sự có giá trị khi hẻm xe hơi thông ra đường lớn luôn chứ xe vào hẻm rồi de ra thì cụt hứng mất.
Tui nghĩ là không khó lắm đâu, hơn 5m cơ mà. Hẻm này lưu thông cho nên khi vào mình de, còn khi ra chỉ việc a lê hấp tới luôn!...:) Ngoài ra thì do vị trí này khá thuận lợi giao thông (bác HT Khánh từng phân tích về khu căn hộ cao cấp gì gần đó, bác ấy cũng đang có 1 căn...), dân trí cao cấp và an ninh lắm...!:p

@Bác Tý: Chúc bác mau có khách sộp nhé! :pTình hình săn lùng mua nhà quận PN có vẻ hơi tấp nập sau sự kiện Vàng Tăng Giá mấy ngày nay bác ah...Bởi vậy tui bán được ngay căn P4 (bên kia đường ray) trong ngày hôm qua sau khi rao trên này mấy tháng trời nay rồi...(giá 2,8 tỷ-hơi hố giá 1 tý rồi!:mad:)

Hạng B2
15/3/07
228
1
0
44
Sao Hoả
camapsaigon nói:
hcivic nói:

Hẻm thế là to rồi chứ đấy bác? 2 xe tránh nhau vô tư mà, mặt tiền 4m de vào cũng dễ nữa, chỉ 1 đỏ là ăn ngay thôi ạ!

Status
Không mở trả lời sau này.