Hạng B2
13/11/16
143
179
43
31
Sài gòn
Sắp sang năm mới rồi, nghĩ tết các bác nhớ nhẹ nhẹ chân ga nhé. Năm mới em chúc cho toàn thể ae nhiều sức khoẻ và thành đạt.
Sau tết em mới đc nghĩ, đang tính làm chuyến miền trung 7 ngày, các bác tư vấn em với.
Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi

• Like
Reactions: cbpham and Onggu
Hạng B2
16/9/14
227
685
93
52
Lúc chiều lo đi khám xe mà em quên 2 vụ quan trọng tính nói anh Hoàng ạ,

vụ thứ 1 là làm thử nghiệm cái auto lock cửa ở chỗ bác tiensisadec ( ở q7 luôn, k xa chỗ mình off cho lắm), em tính làm thử coi sao,chứ có chức năng đó thì an toàn quá luôn.

Cái vụ thứ 2 là nếu a Hoàng gắn cái cam de thì lúc nào gắn nhớ bẩu với mấy anh kỹ thuật lòn dây theo cái xươg cửa cốp sau bên phụ ( dây vừa đủ luôn, k sợ thiếu) rồi vào trong nhét dây theo trần xe bên tài. chứ cửa cốp bên tài như lúc em nói là bị vướng bên trong không lòn vào được, bữa trước mấy bác kỹ thuật kia lòn dây làm như những xe khác mà xỏ gần tiếng đồg hồ khôg được
Vụ tự lock cửa, nếu có sẵn theo xe Z, chỉ kíck hoạt thì quá tuyệt.
Lần trước, H có nhắc vụ lòn dây trong cửa sau, nếu đi bên tài vướng cục gù gì đó. Mình chưa kịp làm DVD, xài đỡ bluetooth receiver cũng OK
Năm mới thân chúc AE cùng gia đình an lành, hạnh phúc!

Hạng B1
6/3/16
59
44
18
49
Sắp sang năm mới rồi, nghĩ tết các bác nhớ nhẹ nhẹ chân ga nhé. Năm mới em chúc cho toàn thể ae nhiều sức khoẻ và thành đạt.
Sau tết em mới đc nghĩ, đang tính làm chuyến miền trung 7 ngày, các bác tư vấn em với. View attachment 599843 View attachment 599844
Miền trung là tới đâu. Có một lời khuyên khi đi thì quốc lộ 1 dọc bờ biển và khi về quốc lộ 14 cho đở hao xăng và có thể ít xe hơn.

• Like
Reactions: LeHoang231192
Hạng B1
18/7/16
63
21
8
48
TP.HCM
Quá ngon rồi bác, bữa em đổi cái Pioneer mà đọc video qua úb vất vả quá, em đổi đuôi mà nhiều cái nó k đọc đc

Em dung dixv converter ... de chuyen va chuyen dung screen size ... thì mọi file video deu xai duoc boi dau pioneer ... minh ton rat nhieu thoi gian de tim hieu va thu nghiem ... bay gio moi thu deu on.

• Like
Reactions: LeHoang231192
Hạng B2
13/11/16
143
179
43
31
Sài gòn
Miền trung là tới đâu. Có một lời khuyên khi đi thì quốc lộ 1 dọc bờ biển và khi về quốc lộ 14 cho đở hao xăng và có thể ít xe hơn.
Em đi Đà Nẵng bác, tại chưa đi playku lần nào nên tính ghé khám phá

Hạng B2
13/11/16
143
179
43
31
Sài gòn
Vụ tự lock cửa, nếu có sẵn theo xe Z, chỉ kíck hoạt thì quá tuyệt.
Lần trước, H có nhắc vụ lòn dây trong cửa sau, nếu đi bên tài vướng cục gù gì đó. Mình chưa kịp làm DVD, xài đỡ bluetooth receiver cũng OK
Năm mới thân chúc AE cùng gia đình an lành, hạnh phúc!View attachment 600362
Hé hé về thử nghiệm liền hả anh, có nhận đt đc k anh H