Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
jungle nói:
yeuxehoi nói:
Ọc ọc ọc, dạ em nè các bác, chờ chút em tháo bình khí rồi hầu chịn các bác ạ ^^
Em vẫn cưỡi bò vàng các bác ạ, mà 2,3 tuần em mới chạy nhong nhong ngoài đường, hum bữa đang trong giai đoạn Car&Passion em chạy ra đường nhìu người tưởng chương trình kết thúc sớm & đã trở lại SG =]]
Hẹn bác Trí làm cái cảnh báo mà em khất hoài thật ngại quá, bữa nào sinh tố nha bác :)
Dữ hông, mấy tháng nay đi đâu mà biệt tăm không thấy vậy em trai? anh cứ tưởng em trai đi định cư ở nước ngoài rồi bỏ OS không thèm lên 4rum luôn chứ, hôm nay thấy tái xuất giang hồ rồi

@Firex: Firex như vậy mới đáng biểu dương nè, cưới ai thì cưới...cuối cùng cũng cưới KIA, mà lại còn là MT nữa, người như vầy đủ biết rất thuỷ chung, son sắt một lòng...với KIA

@Rồng: đang định để dành lúa để lên luôn K5 hay K7 đây? hay làm đại em Veloster của Hyundai đi, quá đẹp luôn
Định qua bác gắn cái clock cửa ai dè nó có sẳn ....đỡ tốn xiền..:D

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Firex nói:
jungle nói:
yeuxehoi nói:
Ọc ọc ọc, dạ em nè các bác, chờ chút em tháo bình khí rồi hầu chịn các bác ạ ^^
Em vẫn cưỡi bò vàng các bác ạ, mà 2,3 tuần em mới chạy nhong nhong ngoài đường, hum bữa đang trong giai đoạn Car&Passion em chạy ra đường nhìu người tưởng chương trình kết thúc sớm & đã trở lại SG =]]
Hẹn bác Trí làm cái cảnh báo mà em khất hoài thật ngại quá, bữa nào sinh tố nha bác :)
Dữ hông, mấy tháng nay đi đâu mà biệt tăm không thấy vậy em trai? anh cứ tưởng em trai đi định cư ở nước ngoài rồi bỏ OS không thèm lên 4rum luôn chứ, hôm nay thấy tái xuất giang hồ rồi

@Firex: Firex như vậy mới đáng biểu dương nè, cưới ai thì cưới...cuối cùng cũng cưới KIA, mà lại còn là MT nữa, người như vầy đủ biết rất thuỷ chung, son sắt một lòng...với KIA

@Rồng: đang định để dành lúa để lên luôn K5 hay K7 đây? hay làm đại em Veloster của Hyundai đi, quá đẹp luôn
Định qua bác gắn cái clock cửa ai dè nó có sẳn ....đỡ tốn xiền..:D
Đồng hồ thì xe nào chả có, CD5 còn có mà:D

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM
lâu lắm , em mới thấy Yeuxehoi appear , dạo này bác được bà cả giấu ... KỸ quá ! hề hề ... chắc là hôm nào qua Hồng Hà , em ghé bác Yeuxehoi , cho phép em được ngắm trực tiếp em í một lần ... " CHÍT " em cũng " MÃN NGUYEN " .... hề hề

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
@bác AB: dạ bác quá lời rùi, bác mà rờ bò vàng Lambo rùi thì xe em cũng tương tự thế thoy :D, có khác chăng là người lái xe em thật sự là có nhan sắc =]]
Bác đến HH cứ hỏi thằng nào chạy xe gầm rú mà chậm rì rì là ngta chỉ nhà em ngay :D

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM
yeuxehoi nói:
@bác AB: dạ bác quá lời rùi, bác mà rờ bò vàng Lambo rùi thì xe em cũng tương tự thế thoy :D, có khác chăng là người lái xe em thật sự là có nhan sắc =]]
Bác đến HH cứ hỏi thằng nào chạy xe gầm rú mà chậm rì rì là ngta chỉ nhà em ngay :D
hôm bữa em có công việc bên Hồng Hà , ngay đầu hẻm nhà bác ... em thấy chi điếm Ngân Hàng đầu hàng , giống toà nhà công ty điện lạnh REE trước đây , em nghi nghi ... hì hì