Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
vạch 20cm hình như là lấn được (em nhớ có bác nào ở đây từng bảo vậy) còn vạch QL13 là 10cm thôi, 4b tấp vô tiểu đường thì được, chứ 2b ra là ăn biên bản ngay (nếu có csgt) - em bị 3 lần rồi nên rỏ lắm...
không cần bàn vạch liền nhé, vạch đứt khúc vừa xuống cầu Vĩnh Bình đi khỏang 50-70m đến chỗ cong huyền thọai có lò "thu mua bánh mì" nhé! chú nào xe máy liếm ra ngòai vạch đứt ấy vào nộp bánh nóng 1 xẹo ngay đi nhanh nhé!

Hạng F
16/7/15
6.313
25.357
113
không cần bàn vạch liền nhé, vạch đứt khúc vừa xuống cầu Vĩnh Bình đi khỏang 50-70m đến chỗ cong huyền thọai có lò "thu mua bánh mì" nhé! chú nào xe máy liếm ra ngòai vạch đứt ấy vào nộp bánh nóng 1 xẹo ngay đi nhanh nhé!
cái này là sai làn đúng không bác? em từng bị khi vạch liền.
còn vạch đứt thì tùy theo liếm bao xa, bao lâu chứ !?!? đường 2 chiều mà vẫn được chạy qua chiều ngược lại (mượn đường) để vượt thì cái này sai gì nhỉ !?!?

Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
cái này là sai làn đúng không bác? em từng bị khi vạch liền.
còn vạch đứt thì tùy theo liếm bao xa, bao lâu chứ !?!? đường 2 chiều mà vẫn được chạy qua chiều ngược lại (mượn đường) để vượt thì cái này sai gì nhỉ !?!?
lý thuyết là vậy! thực tế nó khác! trong trăm ngàn sản phẩm xuất xưởng còn có sản phẩm lỗi, trăm ngàn người chạy lấn vạch, cũng có nguời bị dính, vậy thôi...đùa vậy thôi chứ đang chạy đúng trong làn thằng sau vượt phải chui lên chẳng hạn, ép mình lạng ra, gặp đúng bán bánh đang đằng trước, vào mua...vạch đứt xi nhan mượn đường còn thương lượng được, nhưng bất thình lình những tình huống bị xe khác nó xào chẻ phải né thì làm sao kịp bật xi nhan, với lại lạng ra xong muốn lạng vào lại phải xem có xe bên trong không. Đã có trường hợp ra xong thấy bánh sợ quá tấp vào liền nên va quẹt với xe trong, tai nạn....khổ thế đấy

Tập Lái
31/5/16
14
3
3
42
chắc thằng Vios này nó tưởng đang chơi Game đua xe, chạy y như ng k biết luật :3dgian:

Tập Lái
7/6/16
5
0
1
33
Thấy vày, tốt nhất là nên né ra cho lành bác à. Ngán mấy chú này lắm, mang họa tới tùm lum thôi...

Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Em nghĩ bác ấy chạy xe cấp cứu riết nên quen chạy kiểu vậy cho bệnh nhân nó mau đi...xa:3dcuoi: