Tập Lái
7/4/18
12
0
1
31
TRong BV Nguyễn Tri Phương, ngoài trời, để lại ck, thanh niên xong phong.
Sát bên NVH quận 5 cũng có bãi xe, bác vào hỏi xem còn chỗ không.

ok bác, đễ e ghé hõi thữ , thanks bác nhìu nha

Hạng B2
21/6/13
388
373
63
Máy chỗ đó e hỏi hết dòi, fulll hết huhu, chỗ đại thế giới thì e hõi cã năm này huhu, thanks bác ạ
chổ kế bên ĐTG của nhà nước thuê lại làm bãi đổ xe, bác cứ gửi cho mấy anh trong đó 100k tiền cafe là có liền chổ gửi tháng thôi à. chứ nhiều xe vô hỏi lắm nhưng mà có cafe là nó cho ưu tiên thôi

Tập Lái
7/4/18
12
0
1
31
chổ kế bên ĐTG của nhà nước thuê lại làm bãi đổ xe, bác cứ gửi cho mấy anh trong đó 100k tiền cafe là có liền chổ gửi tháng thôi à. chứ nhiều xe vô hỏi lắm nhưng mà có cafe là nó cho ưu tiên thôi
Vậy cũng đc à @@ e tháy trog đó full chỗ mới sợ, còn ngoài trời ko à :(

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Máy bác cho em hỏi, khu vực quận 5 phường 11 khúc lương nhữ học còn bãi giữ xe tháng nào ko ạ, có mái che ạ ...
thanks máy bác nhiều ạ ❤️❤️❤️
Bác lên Tòa Thuận Kiều, bên cặp hông đường Dương Tử Giang có gửi đó (ja' rẻ), mà qan trọng nếu ban đêm bác muốn lên lấy xe thì có dám hông thôi? :D

Tập Lái
7/4/18
12
0
1
31
Bác lên Tòa Thuận Kiều, bên cặp hông đường Dương Tử Giang có gửi đó (ja' rẻ), mà qan trọng nếu ban đêm bác muốn lên lấy xe thì có dám hông thôi? :D
Chỗ thuận kiều e hõi r. 2tr2 đậu ngoài trời, quãi lắm :(

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chỗ thuận kiều e hõi r. 2tr2 đậu ngoài trời, quãi lắm :(
Ờh chắx trùg tu lại ja' chát, q5 thì jờ hiếm, tưởg khi đắc zĩ bác mún tìm q11(L.N.Học qa q11 cũg ko xa) thì có vài bãi mìh jới thiệu cho bác, ngoài trời = 1tr3, mái che = 1tr4 àh

Tập Lái
7/4/18
12
0
1
31
Ờh chắx trùg tu lại ja' chát, q5 thì jờ hiếm, tưởg khi đắc zĩ bác mún tìm q11(L.N.Học qa q11 cũg ko xa) thì có vài bãi mìh jới thiệu cho bác, ngoài trời = 1tr3, mái che = 1tr4 àh
Ỡ khúc nào vậy bác, cho em xin địa chĩ với, mái che ko gữi chìa ạ

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Ỡ khúc nào vậy bác, cho em xin địa chĩ với, mái che ko gữi chìa ạ
Đúg r bác, mái che thì họ ko jữ chìa khóa mìh đâu!
Đ/C: Bãi xe Anh Em trên đườg Bình Thới, q11 (ngay ngã tư Bình Thới + Lãnh Bih Thăg + Ôg Ích Khiêm, đi hướng LBT xuống thì tới B.Thới qẹo fải, r nhìn bên tay trái là BXe)
P/S: Bác cứ đến đó hỏi đi, trường hợp Bãi đó hết luôn, thì ib cho mìh, mìh ra dẫn vào cho :)

Tập Lái
7/4/18
12
0
1
31
Đúg r bác, mái che thì họ ko jữ chìa khóa mìh đâu!
Đ/C: Bãi xe Anh Em trên đườg Bình Thới, q11 (ngay ngã tư Bình Thới + Lãnh Bih Thăg + Ôg Ích Khiêm, đi hướng LBT xuống thì tới B.Thới qẹo fải, r nhìn bên tay trái là BXe)
P/S: Bác cứ đến đó hỏi đi, trường hợp Bãi đó hết luôn, thì ib cho mìh, mìh ra dẫn vào cho :)
chỗ đó xa nhà mình quá :( mình ỡ khúc tãn đà :((( chạy lên đó láy xe hết thời gian huhu