Hạng B1
11/2/19
70
439
33
48
Hôm nay tôi đăng một bài khá dài về quá trình đổi xe và review kỹ về Ever Bi-turbo cho mọi người, bài viết của tôi và những hình ảnh khá tâm huyết, tuy nhiên sau khi post lên thì thấy đã vào trang Ford nhưng trong tình trạng waiting for approval, nhưng đến giờ thì mất luôn mà không có phản hồi gì cả. Xin hỏi bài của tôi phạm phải vấn đề gì thế ? rất mong admin cho biết rõ, có thể inbox hoặc alo cho tôi, còn làm thế này thấy không hay. Thanks

Hạng B1
11/2/19
70
439
33
48
Sau khi mình tự bỏ đi một số câu "chửi bới" thằng Thành Công, up lại, bài mình đã được đăng, thế là các bác hiểu rồi.
Đợt trước tham gia bài viết về xế yêu, mình được giải 3, nghe em nào đó ở saigonoto gọi điện thông báo là sẽ gửi quà lưu niệm gì về cho anh, rồi cũng mất tích.
Thực tình, thấy hơi bị nản với kiểu diễn đàn thì ít mà quảng cáo, kiếm ăn thì nhiều này rồi.

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Đang tính mua con này cho osin tạm đi chợ mà thế lày thì hoang mang quá

Hạng C
27/8/11
626
484
63
Sau khi mình tự bỏ đi một số câu "chửi bới" thằng Thành Công, up lại, bài mình đã được đăng, thế là các bác hiểu rồi.
Đợt trước tham gia bài viết về xế yêu, mình được giải 3, nghe em nào đó ở saigonoto gọi điện thông báo là sẽ gửi quà lưu niệm gì về cho anh, rồi cũng mất tích.
Thực tình, thấy hơi bị nản với kiểu diễn đàn thì ít mà quảng cáo, kiếm ăn thì nhiều này rồi.

Em cũng có cái cảm nhận như vậy lâu rồi, ngày xưa cũng hay vào OS theo dõi anh em chia sẽ này kia nhưng gần đây nó cũng chẳng hơn gì cái chợ trời, những anh em tâm huyết muốn viết bài chia sẻ đánh giá này kia cũng ít dần, hầu như còn lại giờ chỉ là nơi để móc máy, xoáy nhau vì lợi ích nhóm thôi.....