Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Vuong Minh Phung nói:
tamtany nói:
Thật ra các bài lộn xộn nên xóa ngay từ đầu! Em cũng đã có ý kiến về việc này với BĐH và tối đó em đã "báo cáo sai phạm" tất cả các bài từ cái bài "hơi vô duyên", nhưng mà kết cục thì "rứa đó"!!!
Nếu được, em xin thêm chân "phụ xóa" cho mod thì chắc là OK hơn!
Em cũng thấy trước là chuyện xóa và move bài khá quan trọng trong việc điều hành 1 diễn đàn. Nếu không kiểm soát được chuyện này thì...!
tôi nhớ mang máng bác Tamtany có ý kiến kêu gọi vãi bom thêm gì đó...
Bác nhớ là cái chắc vì nick Vuong Minh Phung và Previa 9X S/C là một mà! :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/1/13
174
19
18
tamtany nói:
Vuong Minh Phung nói:
tamtany nói:
Thật ra các bài lộn xộn nên xóa ngay từ đầu! Em cũng đã có ý kiến về việc này với BĐH và tối đó em đã "báo cáo sai phạm" tất cả các bài từ cái bài "hơi vô duyên", nhưng mà kết cục thì "rứa đó"!!!
Em cũng thấy trước là chuyện xóa và move bài khá quan trọng trong việc điều hành 1 diễn đàn. Nếu không kiểm soát được chuyện này thì...!
:D

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Previa9X S/C nói:
tamtany nói:
Vuong Minh Phung nói:
tamtany nói:
tôi nhớ mang máng bác Tamtany có ý kiến kêu gọi vãi bom thêm gì đó...
Bác nhớ là cái chắc vì nick Vuong Minh Phung và Previa 96 S/C là một mà! :D
Lão Vuong Minh Phung là hàng xóm gần nhà Tân ui.
Gần nhà với chung nhà khác nhau đó anh!

Hạng B2
26/2/14
182
23
18
nhà cũ của ổng bị đốt rùi, nhà mới xây lại mà vô cãi nhau nữa tui nhờ " các bạn" vào còm là đốt nữa >>> người chết 2 lần đó nha!

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
thich du lich nói:
nhà cũ của ổng bị đốt rùi, nhà mới xây lại mà vô cãi nhau nữa tui nhờ " các bạn" vào còm là đốt nữa >>> người chết 2 lần đó nha!

em còn dư bình xăng nè Bác , có cần đốt ở đâu thì báo em đem đến đốt luôn chứ để ở nhà nguy hiểm quá :)

tieuho123 nói:
thich du lich nói:
em còn dư bình xăng nè Bác , có cần đốt ở đâu thì báo em đem đến đốt luôn chứ để ở nhà nguy hiểm quá :)
CHi uổng vậy anh, cho em đổ xe chạy nà. Dạo này thấy hao xăng quá, kakaka.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Buratino10 nói:
tieuho123 nói:
thich du lich nói:
CHi uổng vậy anh, cho em đổ xe chạy nà. Dạo này thấy hao xăng quá, kakaka.
Là bình xăng này nè bác ui

Hạng B2
9/1/13
174
19
18
CHIEUCUONG nói:
thớt Tân niên sau khi bị binh đoàn CNL tấn công một phát biểu của bác previa 9x s/c banh chành,em đã xóa bớt 1 số còm quá khích của anh em CNL nhưng vẫn bị mod xoa rồi bác Thanh ơi
<h1>GẤP GẤP - Khai tử box CNL (Keenlon)</h1>Lơ đang công tác tận trời Tây và đang họp kín với mấy PD bên đó về việc dẹp box CNL. Do đó, em tranh thủ khi cái box CNL "iu quí" của em chuẩn bị ra đi, xin hỏi các Thánh vài điều:

I. VẤN ĐỀ:
I.1.Tại vì các bác hay chửi lộn nhiều trên CNL và hay "đánh thuê" ở mấy box khác, làm ảnh hưởng đến uy tín của OS và các mem khác, nên box sẽ bị khai tử?!?!?

I.2. Tại vì mấy ông PD không đủ khả năng quản lý nên dẹp luôn cho đỡ nhức đầu!?!!?

I.3. Tại vì nếu có quá nhiều bác lập nick "khiêu chiến" nên hao tốn tài nguyên mạng nên đóng cửa CNL!?!?!

I.4. Tại vì e ngại các bác "miên man" sang các vấn đề chính trị, chống đối các cơ quan này nọ mà box CNL buộc phải "hạ môn bài"!?!?!

I.5. Hay tại vì những lý do không tên khác mà các bác không còn đất cắm dùi?!?!?

Và bonus thêm câu thứ 6,
I.6. Nếu đúng vậy thì các bác sẽ "sinh hoạt" ở đâu!?!?! Không lẽ chạy đi cái box Car & Passion !?!?!?

II. GIẢI PHÁP
Hay là chúng ta đưa ra giải pháp để họ có thể "quản lý" chúng ta tốt hơn. Ví dụ như:
II.1. Tuyển HT CNL để làm trọng tài phân xử các vấn đề khiêu khích
II.2. Đưa ra các tiêu chí "bơm vá có văn hóa"
II.3. Dùng nick có số 01,02,03 hay a,b,c,d này nọ thì không cho comment trong CNL
II.4. Ku nào bị cho ôm búp bê thì cho nín mịa cái IP vĩnh viễn luôn ! Nếu không thì bỏ tiền ra "chuộc" lại nick
II.5. Phải đóng phí hội viên để thành CNLers

Mời các Thánh phán.

Cuối cùng công lý được thực thi.Đèn chời xoi xét.

Hạng B2
9/1/13
174
19
18
now! Thích đủ thứ,mèo nhỏ 123 rủ các bạn gì đóa mần gì đi
vãi đạn,vãi bom gì đi....

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Previa9X S/C nói:
now! Thích đủ thứ,mèo nhỏ 123 rủ các bạn gì đóa mần gì đi
vãi đạn,vãi bom gì đi....

Trong PC em nghĩ chắc Bác là người nguy hiểm còn hơn CNL vì Bác luôn khiêu khích , chê bai , tỏ vẽ...... nhưng đây là sân chơi chung và chưa chắc Bác đã hơn gì ai đâu nhé ....nên nếu Bác thích chê bai người khác thì về nhà lập cái sân nhỏ của mình mà tự chơi nhé , chứ Bác cứ thích kích Bác anh em xào xáo thì em nghĩ Bác đừng vào đây chơi nữa cho PC yên cửa yên nhà