Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
Re: RE: Bài viết sẽ bị xoá nếu đề cập đến thông tin cá nhân!

cho em hỏi sao bài bán mâm của em bị xoá vậy.em bị lỗi gì vậy.mong các bác cho em biết.

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

BimAuto nói:
cho em hỏi sao bài bán mâm của em bị xoá vậy.em bị lỗi gì vậy.mong các bác cho em biết.

Chào bác! có phải là topic này không bác:

[link]http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=2203368[/link]

Nếu bác post đúng chổ thì nó vẫn còn đó, và em cũng xin lưu ý thêm là nếu nội dung thật sự như topic của bác thì topic này cũng nằm trong diện cần phải xử lí.

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/11/09
2.761
1
36

đúng là bài đó của em.em chưa hiểu là tại sao bị xoá.có phải đăng bên linh kiện xe hơi o.sao vẫn thấy các bác kia bán mâm ở trang này mà,bác trả lời rõ cho em đc o ạ,sao cần bị xử lý.để lần sau em còn rút kinh nghiệm.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/10/10
2
0
0

Em vừa vào dạo một vòng va ngay cái thông báo này. Em vội vàng vòng ra đọc nội quy rồi ạ. Đồng ý ạ. Nhưng vì em là hạng tập lái nên nếu nh mà phạm luật thì các bác nương tay chỉ tuýt còi em phát thôi nha. Bây giờ em vòng về, em nghĩ xem em sẽ post cái gì đđóng góp cho OS ạ.

Tập Lái
15/11/10
1
0
0
33

EM THÌ ok

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

Gớm!!! Có mỗi cái thông báo thì cứ im lặng mà thực thi...vậy mà cũng lòi ra tới...5 trang

Hạng B1
31/10/10
93
0
0

Rocket1349 nói:
Gớm!!! Có mỗi cái thông báo thì cứ im lặng mà thực thi...vậy mà cũng lòi ra tới...5 trang
:D:D

Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44

NewGLK nói:
Rocket1349 nói:
:D:D
:D

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG

Em thấy mấy bác post bài lên topic vi phạm thông tin cá nhân, nhưng sếp AC ko xoá bài đó mà lại khoá luôn topic thì nặng quá !!!!! Chủ thớt chỉ đáng nhận thẻ vàng thôi chứ thẻ đỏ thì phải dành cho người vi phạm chứ?!!