Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Dream tàu giá có 1/3 dream thái. Xe này giá chưa đc 1/2 cùng phân khúc. Nếu giá tầm 1/3 mấy con chung phân khúc bảo đảm chạy đầy đường

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
cái xe và cái giá như vậy là để mấy em buổi sáng, i10 xác định lại vị trí đi là vừa :)

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Xuất thân sai, cho cũng ko sài. Thứ nhất đã nghĩ đến oto thì cũng trung lưu. Thứ nhì đã là trung lưu thì cũng biết suy nghĩ. Thứ ba, thực tế chưa thấy em nào ớ HCMC.

Tập Lái
20/8/16
30
31
18
Riêng về xe giá rẻ mà lại nhiều OP. E không tin Tung của các bác ạ. Cũng gần gần TQ thời gian trc chắc ko ít các bác vẫn còn kinh nghiệm đau thương về thương hiệu Proton nhỉ.

Chỉ được cái hình thức và options tá lả nhưng chức năng có hoạt động chính xác và ổn định chăng ? Chế độ bảo hành 10 năm nhưng 3 năm sau tìm đại lý chắc chỉ còn sót lại 1 chổ sát biên giới phía bắc thì xác định bán ve chai. Xe gắn máy hư còn đẩy bộ được chứ 4b tàu cho em cũng không thèm, thà mua xe Hàn cũ / mới chạy cũng an tâm hơn nhiều. Chưa kể đến nguyên vật liệu cho đến thành phẩm trên nội thất xe tàu chứa bao nhiêu vô hình độc gây ung thư như là một ưu thế của họ. Thôi em tránh ra xa nhường bác nào thích vào rinh em nó về.