Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Em đang gặp khó khăn cấp bách, Kính xin bác tuando ủng hộ em ít ngày...:)
Hiện nay không khí luyện tập và khát khao chiến thắng của đội bóng XNL đang lên ngùn ngụt, nhưngnguồn tài chánh không đủ nhu cầu, do đó XNL chúng em có ý định bán baner quảng cáo trên thân xe hơi của xóm trong đoàn xe XNL đi khám phá Ninh chữ- Ninh thuận vào dịp 30/4 tới đây, kính mời các đại gia F&I ủng hộ lời kiu gọi của... gà nhà...
sơ bộ chuyến đi của XNL:
<span style=""color: #008080;"">-chủ đề: NINH CHỮ- ĐIỂM HẸN 2011 </span>
<span style=""color: #008080;""> -số lượng xe trong đoàn: TỐI ĐA 35 XE </span>
<span style=""color: #008080;""> -số lượng thàn viên tham gia; 140 NGƯỜI </span>
<span style=""color: #008080;""> -thời gian đặt baner: 30/4, 1/5, 2/5 (3 NGÀY VÀ SAU ĐÓ NẾU CHỦ XE KHÔNG GỠ!) </span>
<span style=""color: #008080;""> -kích thước banner và giá cả: DO BÊN TÀI TRỢ ĐỀ XUẤT </span>
cần tìm hiểu thông tin khác xin mời các bác tha khảo trong XNL http://www.otosaigon.com/forum/f153.aspx
xin cảm ơn các bác đã xem! chúc các bác vui vẻ!

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
cảm ơn bác Hội phó quan tâm...
chia- gơ của bọn em có chiến thuật là làm cho đối phương choáng và ngất vì...khó ở nên lấy toàn các bà cả U4o trở lên, giờ chót mới cho xuất hiện bác ợ!!!:D

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
mợ tài nói:
cảm ơn bác Hội phó quan tâm...
chia- gơ của bọn em có chiến thuật là làm cho đối phương choáng và ngất vì...khó ở nên lấy toàn các bà cả U4o trở lên, giờ chót mới cho xuất hiện bác ợ!!!:D
Mợ thử quảng cáo có các em LL làm chia gợ thử xem, em đảm bảo khối tài trợ từ nội lực XNL í chứ :D em zot :)

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
mợ tài nói:
cỡ này có mần chia-gơ được hem bác cubờm?

BÁN BANNER QUẢNG CÁO TÀI TRỢ CHO ĐỘI BÓNG XNL

e nghĩ tạm được, nhưng dạng như xe quá khổ quá tải :D

Hạng F
20/1/10
5.849
7.285
113
www.viettranyen.com
Chào mợ tài, mợ có thể nói rõ hơn về baner quảng cáo được ko ạ? cho luôn cái ví dụ cụ thể để em bàn với mấy hãng nệm bán giùm cho, có lần Dunlopillo cũng tham gia treo baner giải đá banh gì đó ngoài HN. Nhưng hình như phải có giấy phép gì đó nữa mợ ơi, ko XXX nó zịn.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
cảm ơn mợ nhiều!
trên banner chỉ là ghi tên, logo nhà tài trợ thôi
dán trên thành xe của đoàn đi trong 3 ngày, tác động xã hội chắc là nhỏ thôi, em k biết các hãng lớn có quan tâm k
chắc chỉ là một hình chữ nhật đủ dán trên cửa xe:),
ý tưởng đó sơ khởi là vậy mợ ạ. quan trọng bên muốn quảng cáo họ yc ntn, họ có thấy lợi ích gì không
vì chuyến đi là tự tổ chức chứ không có giấy phép vì k năm trong quy định nào của quản lý cả
còn đội banh thì không xuất hiện trong banner
chỉ là người thụ hưởng thôi!
mợ cho ý kiến thêm đi ạ :)

Hạng F
20/1/10
5.849
7.285
113
www.viettranyen.com
baner dán lên tất cả các xe trong đoàn hả mợ? vị trí nào trên xe nhà tài trợ có quyền chọn hay ko? và mợ cho luôn em cái giá để em alo luôn cho chủ hãng, trả lời mợ luôn cho nó lẹ.
mợ tài nói:
cảm ơn mợ nhiều!
trên banner chỉ là ghi tên, logo nhà tài trợ thôi
dán trên thành xe của đoàn đi trong 3 ngày, tác động xã hội chắc là nhỏ thôi, em k biết các hãng lớn có quan tâm k
chắc chỉ là một hình chữ nhật đủ dán trên cửa xe:),
ý tưởng đó sơ khởi là vậy mợ ạ. quan trọng bên muốn quảng cáo họ yc ntn, họ có thấy lợi ích gì không
vì chuyến đi là tự tổ chức chứ không có giấy phép vì k năm trong quy định nào của quản lý cả
còn đội banh thì không xuất hiện trong banner
chỉ là người thụ hưởng thôi!
mợ cho ý kiến thêm đi ạ :)

Hạng B2
28/3/11
475
7
43
53
mợ cho em cái giá với, nếu rẻ em chơi luôn cái nick em cho anh em trong đoàn ai củng biết :D

Status
Không mở trả lời sau này.