Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Con này dc cái bề thế thoi, chứ chất liệu ben trong hàng mã lắm, đường chỉ may ghê, da ghế cũng ko tinh tế. E đi xe hàn, ko phải fan xe hàn, bắt đầu dần chán xe hàn hjx
Nghe cái mùi da, nhựa rẻ tiền là muốn ói rồi. Mấy thánh nào thích xe hầm hố để bốc phét thì mới thích thôi

Hạng D
24/8/07
1.661
2.707
113
lười cmt quá post lại cái link cho ai chưa đọc, đọc rồi thì thôi, mà đọc cho biết chơi chứ cũng làm được gì nhau, a thích ráp thế đấy, mua ko mua thì cút, né ra cho a tăng giá.
tại Mỹ Toy nó bán RAV4, về vn nó bán cho con giả cầy Cross, a thik bán thế đấy, tụi m hả mồm ra mua nhe
- seltos premium mà giá vẫn chưa bằng con cross bản base thiếu đủ thứ...

Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Bình thường luôn, xe cũng là hàng hóa nhiều người mua thì tăng thôi, bù qua xe khác bán chậm.

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Các thành viên OS OF đi bầu chọn cho lắm vào. Giờ nó được giải thì nó phải tăng giá để bù vô số tiền chạy giải mấy bữa nay thôi.

Bữa nghe 2 diễn đàn kết hợp bầu chọn là nghi nghi rồi.
Người ẳm giải là Sorento mà. Do khách mời chọn. Còn Seo-xấu là uset chọn.

Hạng D
22/1/19
4.060
6.697
113
Cái này như là áp dụng bài học của Triết Học về Lượng nè!
Đề bài: Nếu bỏ 1 hạt gạo vào 1 đống gạo thì đống gạo đó có khác gì không, nó vẫn gọi là đống gạo! Vậy thêm 1 hạt nữa thì nó vẫn ko đổi bản chất !!!???
Cứ vài lần 10T thì sau 10 lần là thành 100T... Căng à nha!
Cũng không hẳn đâu bác. Đơn cử vài con xe bán đắt lúc giá mềm, sau tăng giá thì khách hàng hững hờ như: Mazda 3, City ..
Nhìn chung con seltos này không có gì đặc biệt, ngoại hình so với kona thì đỡ giống đồ chơi trẻ em hơn chút. Đợi TC Motor đem Kona mới về thì bác Dương lại hạ giá em ấy 10-15tr thôi ấy mà.
p/s: phân khúc này còn có một em giá mềm, nhưng khá ổn là MG ZS. Bị cái xác xe nặng, xài máy 1.5 nên chân ga lúc depart bị trễ hơi nhiều ...

• Like
Reactions: cuongln