Tập Lái
13/11/20
22
2
3
Em nghĩ tăng giá nó có sẵn lộ trình rồi, trùng hợp đúng lúc em nó được bình chọn thôi, các bác chém quá tội em nó

Hạng B2
6/9/12
141
34
28
Em mới cọc xe hôm qua thì lướt thấy bài này,trước Tết do không gom đủ lúa nên giờ em mới có tiền đặt xe, vừa mất cái khoản 50% trước bạ, vừa bị tăng giá cũng bức xúc thật nhưng sau tất cả em vẫn thấy seltos xứng đáng với số tiền bỏ ra nên em vẫn đặt thôi.

Hạng D
21/12/14
2.201
7.911
123
Ai nói Seltos hàng mã thì đích thị chưa chạy em nó bao giờ nhé, tôi chạy gần 4 tháng, hơn 8k đi về Đà Lạt - SG ngon lành đó thôi. Đừng vì thấy em nó bán được quá mà nói vậy. Công bằng mà nói, từ lúc ra mắt tới giờ có mấy lỗi lặt vặt nhưng hãng nó cũng hỗ trợ hết rồi. Tôi không bênh hãng vụ tăng giá nhưng ở vị trí một người đã sử dụng xe tôi thấy nhận xét của nhiều anh em phiến diện quá.
Đấy là do mí a ấy anti xe hàn thui. Chứ kia đẳng cấp thế giới giá ấy còn rẻ nữa ấy. Đúng hok lão @porche911gt3

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Nhìn Out chất hơn và chênh lệch không bao nhiêu ( bản 2.0 CVT, 7 chỗ ngồi so với bản cao Seltos).
Thay vì bỏ thêm cả trăm triệu thì sao bác không lấy em Cross ra so sánh kìa, có hơn gì Seltos đâu, mà còn đắt hơn Out đấy, chưa kể bia lạc, không cần công khai tăng giá.

Hạng D
16/7/20
1.429
887
113
51
sang Thái hay mấy nước DNA Kia có ai chạy đâu , mà chảnh

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Thay vì bỏ thêm cả trăm triệu thì sao bác không lấy em Cross ra so sánh kìa, có hơn gì Seltos đâu, mà còn đắt hơn Out đấy, chưa kể bia lạc, không cần công khai tăng giá.
Tôi thích Outlander hơn Seltos, không thích thằng Cross lắm. Chỉ là ý kiến cá nhân thôi.

Hạng B2
19/9/20
304
696
93
Hình như anh hơi có định kiến tiêu cực với Toy thì phải. E thích cả 3 mẫu a nhắc tới nhưng hình như a chưa tìm hiểu kỹ về cross thì phải. Nếu so ban base cross thì e thấy thua seltos premium rồi. Giá ngang nhau. Mà giờ seltos lên giá thì cross base rẻ hơn. Còn seltos pre thì thua cross V voi HV xa mà. So với outlander thì cross nhỏ hơn xe 5 chỗ nhưng muốn full opt của Outlander cũng phải hơn tỷ lăn bánh. Ban base Out cũng ngang giá cross V thôi. Nha 2vc đứa con 3 người thì mua chi xe 7 chỗ. Mua cross V full opt sướng hơn ko.
Mà mua Mit 7 chỗ thì có tiền hốt luôn Pajero Sport cho rồi.

• Like
Reactions: lethangmy
Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Seltos đúng là sell tốt, tăng 10 triệu thì chắc cũng ko là rào cản giảm doanh số đâu