Hạng C
10/11/05
803
5
18

ghetcongaixau nói:

Bác ơi tiền độ xe để mình chơi, làm sao tính vào giá bán được, đấy là chưa kể người mua nếu không thích đám đồ độ đó lại tốn thêm khối tiền.

Vâng, em cũng biết thế, ví dụ như cá nhân em thì thích:

2) Bộ phuộc NITO OLDMANEMU : 04 cái  
3) Lò xo chuyên dùng Offroad OLDMANEMU : 02 cái
4)  đèn pha NAVAR SIÊU SÁNG : 02 cái  
7) Bóng đèn pha Philip H4 80% sáng
8) Đèn cản Philip H1 50% sáng
11) dàn âm thanh HERTZ AUDISION CỦA BÁC AMICI :04 cái  
12 ) SUB điện : INFINITY
13) Màn hình 10"
14) đầu DVD sony .

Thay mới phụ tùng máy

dây cua roa
bơm nước
van nước nóng
Bình nước mới
quat và ly hợp quạt mới
bọc ghế mới rất đẹp .
2 ghế sau có thể điều chỉnh

Không thích:   
4) Spacer ( bộ nối cầu dùng đưa bánh xe ra ngoài 5 cm ) để có thể thay vỏ xe lớn hơn : 02 cái
5) TỜI WARN : CÓ
6) Skid Plate ( tấm che gầm ) : có ( tự làm )  
7 ) Dàn đèn nóc 04 cái ( tự làm )  
6) cản trước đã làm  
8) snockel SAFARY ( ống thở ) : có
9) Thùng đồ nghề : 01 thùng đạn

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
Em ở lê văn thọ - gò vấp bác ơi . gấn cây trâm mà xe mấy hôm nay mấy đứa nhân viên đi công tác chưa về . chắc thứ 7 mới về quá. bác rảnh qua đây cafe với em nhé.

Tập Lái
1/10/10
6
1
3
Chào bác Nhâm!
Thành viên mới Hà Lội mon men sờ thử xe của bác với giá 180 triệu được không ạ.Nếu được em vào cafe với bác rồi cho em nó offroad HCM - HN luôn chào mừng 1000 năm Thăng Long Hà Lội được không ạ.Nếu được bác chụp hộ cái:
* 2 ghế sau có thể điều chỉnh. Vì em cũng đi công trình nếu tháo gấp được dễ dàng để còn sếp hàng bảo hành thì tốt quá.
* Thủ tục sang tên có nhanh gọn không bác, nếu không sang tên chạy biển của bác có OK không?Câu hỏi hơi ngu bác chỉ giáo giúp.Thanks

Tập Lái
13/8/10
5
0
0
www.otosaigon.com
Em mạn phép trả bác 180 triệu. nếu bác không thích sài nữa thì cuối tuần này em vào lấy ạh.
Số điện thoại của em 09096.09095

Hạng D
17/9/10
2.496
205
63
Tân Phú - HCMC
Em lúc đầu cũng tính đi xem xe Bác nhamtiensinh. Nhưng sau khi tính kỹ và xin tư vấn thì em lại nghiêng về máy dầu hơn. Các Bác sao dìm giá chiến binh số 1 của hội SS thế. EM nó sau khi bỏ hết đồ chơi offroad đi thì giá cũng tần 205tr thì mới thuận mua vừa bán đc. Vì xe Bác nham mới make up mà.