Tập Lái
28/2/18
0
0
0
33
Dạ bên e Hỗ trợ a/c khởi nghiệp đăng ký thành lập doanh nghiệp , các a/c chỉ thanh toán lệ phí nhà nước thôi.
Hỗ trợ tư vấn tài chính kế toán, báo cáo thuế, sổ sách kế toán. Kế toán trưởng trên 20 năm kinh nghiệm
http://fpt-token.com/thanh-lap-doanh-nghiep/

Tập Lái
21/9/12
2
0
1
Có nhập hàng từ Hongkong, TQ ko bác? Mình hay mua hàng điện tử, thiết bị đo, máy móc công nghiệp.
Bác có nhu cầu máy móc, dụng cụ đo đạc từ Nhật không?
Bác nào muốn mua bất cứ món gì từ Nhật em đều có thể vác về

Hạng B2
17/2/14
278
11.354
93
Bác có nhu cầu máy móc, dụng cụ đo đạc từ Nhật không?
Bác nào muốn mua bất cứ món gì từ Nhật em đều có thể vác về
Mỹ phẩm sao bác? Bên đây họ toàn gom hàng mp ăn cắp tuồn về nên giá tốt lắm; nếu bác có nguồn tốt và đường ship về tốt, thì đầu ra và thanh toán mình lo đc

Tập Lái
8/2/17
2
51
12
30
Hiện tại mình đang làm việc trong ngành xuất nhập khẩu . Và đang muốn tìm ý tưởng kinh doanh hay để cùng nhau hợp tác .
Nếu bạn nào có ý tưởng kinh doanh hàng hóa đi các nước trên thế giới . Cần tư vấn gì, mình sẽ hổ trợ tận tình .Thời gian đầu điều băn khoăn nhất có lẻ là vốn , cho nên mình có thể hổ trợ 1 phần vốn để cùng nhau vượt qua thời điểm khó khăn ban đầu .
Mình ở Q7 , TPHCM
0947891636 (Vũ)
Mail: [email protected]

bác chủ còn nhận hô trợ nhập khẩu không ạ

Hạng B2
31/7/07
121
343
83
Bên e chuyên sx và gia công các sp ván sàn gỗ đế nhựa ngoài trời cho các nhà xuất khẩu đi tt châu âu, mỹ, canada....e muốn tìm đường xuất trực tiếp. bác @johnimee@kelvin.nguyen có hỗ trợ được kg?