Hạng B2
18/6/08
421
100
43
VIỆT NAM
Re:Bạn đã sẫn sàng đi Hongkong được tài trợ 100% cùng HFC!!??

Tôi xin 02 suất được không bác Kevin !
Nick : HOA MAI
E-mail : [email protected]
Cellphone : 0989387979
Lĩnh vực kinh doanh :
BĐS, thiết kế, thi công trang trí nội , ngoại thất.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Dear all,

Bác nào đăng ký đi ngoài thông tin cần cung cấp thì bổ sung thêm là các bác muốn th/gia show nào - để em gửi form (nếu có) cho chính xác.

Nick:
Email:
Cellfone:
Lãnh vực kinh doanh:
Đăng ký show: .......... Ngày:.............

Em đã hỏi kỹ BTC show - là nó chỉ tài trợ vé máy bay + hotel cho VIP của tập đoàn, tổng công ty.... - còn cửa hàng, doanh nghiệp vừa & nhỏ, shop.... thì vẫn được duyệt vô tư nhưng chỉ tài trợ 100% hotel + giấy tờ để làm thủ tục visa.

Dear Hoa Mai - cái show này nó duyệt hồ sơ không khó khăn như Italy, bác có thể đăng ký 2 suất, bác có thể dẫn girlfriend/boyfriend đi cùng & chỉ cần có giấy xác nhận của cty gửi đi th/gia hội chợ là OK. Mỗi công ty th/gia (nếu được duyệt) sẽ nhận tài trợ 100% hotel cho những ngày diễn ra hội chợ ở Hongkong & được 2 suất/công ty/phòng.

Dear Smith - bác th/gia hội chợ nào?

p/s: các bác chú ý nếu em, keenlon, 4s7, khoadesign, conkiencon...... pass hồ sơ đi Italy 23-27/10/09 thì k thể th/gia đi Hongkong 28-31/10/09.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

kevinthai nói:
Dear all,

Bác nào đăng ký đi ngoài thông tin cần cung cấp thì bổ sung thêm là các bác muốn th/gia show nào - để em gửi form (nếu có) cho chính xác.

Nick:
Email:
Cellfone:
Lãnh vực kinh doanh:
Đăng ký show: .......... Ngày:.............

Em đã hỏi kỹ BTC show - là nó chỉ tài trợ vé máy bay + hotel cho VIP của tập đoàn, tổng công ty.... - còn cửa hàng, doanh nghiệp vừa & nhỏ, shop.... thì vẫn được duyệt vô tư nhưng chỉ tài trợ 100% hotel + giấy tờ để làm thủ tục visa.

Dear Hoa Mai - cái show này nó duyệt hồ sơ không khó khăn như Italy, bác có thể đăng ký 2 suất, bác có thể dẫn girlfriend/boyfriend đi cùng & chỉ cần có giấy xác nhận của cty gửi đi th/gia hội chợ là OK. Mỗi công ty th/gia (nếu được duyệt) sẽ nhận tài trợ 100% hotel cho những ngày diễn ra hội chợ ở Hongkong & được 2 suất/công ty/phòng.

Dear Smith - bác th/gia hội chợ nào?

p/s: các bác chú ý nếu em, keenlon, 4s7, khoadesign, conkiencon...... pass hồ sơ đi Italy 23-27/10/09 thì k thể th/gia đi Hongkong 28-31/10/09.

Kevin, em chỉ ngại nếu nhỡ tụi Ý nó cho mình đi và tui "Hương Cảng" của ok cho mình đi mà mình bỏ thì "Hương Cảng" sẽ buồn đó. Em chờ ý anh vì em in form ra rồi, điền rồi mà hổng dám gửi anh. Deadline để Anna duyệt hồ sơ là khi nào vậy Kevin ? Cảm ơn bác đã giúp đỡ mọi người. Cảm động cảm động !

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Hocap cũng kinh doanh BDS , nội ngoại thất , đi chủ yếu tìm hiểu thị trường thôi . nếu thư thả sau chuyến đi philip pin mình nghiên cứu còn kip không kevin .

Hạng B2
11/4/09
235
2
18
47
hcm

Bác cho e đặt một cục gạch nha?

Hạng B2
11/4/09
235
2
18
47
hcm

bạn trai hay bạn gái......bạn trai thì ko cho đi....hic

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Danh sách đăng ký đi Hongkong 28-31/10/09:

1. Hi-arch + Friend
2. Hocap
3. Tintin (?)
4. Conkiencon
5. TranGiaBinh
6. TrangVo
7. DuongTrungLoi
8. KhoaDesign

Các bác nên đăng ký một trong 3 show này tuỳ theo quan tâm & lãnh vực kinh doanh, nhưng có lợi ích là 1 chuyến đi th/quan thị trường được 4 lãnh vực: chiếu sáng, hàng thể thao, sản phẩm sinh thái/ môi trường & vật liệu xây dựng.

27-30/10/09: Triển lãm quốc tế thiết bị chiếu sáng Hongkong

28-30/10/09: Triển lãm hàng thể thao châu Á

28-31/10/09:

a. Triển lãm môi trường sinh thái châu Á – Triển lãm thương mại quốc tế về bảo vệ môi trường.
b. Triển lãm quốc tế dụng cụ kim khí, vật liệu xây dựng và trang trí Hongkong

Do Kevin đã đi Italy những ngày này nên không làm guide cho ace. Nhưng việc hướng dẫn điền form + kiểm tra tính logic, cách điền visa, thư giới thiệu, tips..... thì vẫn sẽ hỗ trợ hết mình (nếu các bác cần). Còn các bác đi nhiều nước rồi thì có thể đi với tư cách cá nhân.

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Trung tâm triển lãm sát bờ biển:
Bạn đã sẫn sàng đi Hongkong được tài trợ cùng HFC!!??

Đi nếu hết 4-5 show thì cần phải ít nhất 2-3 ngày mới hết các tầng lầu:
Bạn đã sẫn sàng đi Hongkong được tài trợ cùng HFC!!??

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com

Bác Kevin ơi, cho em đăng ký tham gia với nhé, bác nào có công ty về lĩnh vực thuộc dạng xét duyệt cho em bám theo với ( nghề của em chả dính tẹo nào cả). Thành viên trong nhóm đi Phi cũng tham gia nhiều nên em xin theo luôn ạ (ham vui quá :D)

Hạng D
28/7/08
2.284
3.715
113

kevinthai nói:
Danh sách đăng ký đi Hongkong 28-31/10/09:

1. Hi-arch + Friend
2. Hocap
3. Tintin (?)
4. Conkiencon
5. TranGiaBinh
6. TrangVo
7. DuongTrungLoi
8. KhoaDesign

Các bác nên đăng ký một trong 3 show này tuỳ theo quan tâm & lãnh vực kinh doanh, nhưng có lợi ích là 1 chuyến đi th/quan thị trường được 4 lãnh vực: chiếu sáng, hàng thể thao, sản phẩm sinh thái/ môi trường & vật liệu xây dựng.

27-30/10/09: Triển lãm quốc tế thiết bị chiếu sáng Hongkong

28-30/10/09: Triển lãm hàng thể thao châu Á

28-31/10/09:

a. Triển lãm môi trường sinh thái châu Á – Triển lãm thương mại quốc tế về bảo vệ môi trường.
b. Triển lãm quốc tế dụng cụ kim khí, vật liệu xây dựng và trang trí Hongkong

Do Kevin đã đi Italy những ngày này nên không làm guide cho ace. Nhưng việc hướng dẫn điền form + kiểm tra tính logic, cách điền visa, thư giới thiệu, tips..... thì vẫn sẽ hỗ trợ hết mình (nếu các bác cần). Còn các bác đi nhiều nước rồi thì có thể đi với tư cách cá nhân.

Nghĩa là thế nào hả bác ui? :D