Status
Không mở trả lời sau này.
Hai Lúa nói:
Em nghe nói là thuộc dự án quy hoạch đến 2017 lận, mà cái dự án mà bỏ hơn 1200 tỉ chắc chỉ là hư vô. Và có thêm nguồn là nằm gần đường xe lửa và đường dây 500kv song song với đường cao tốc. Có thể cái dự án của bác nằm đối diện đất bên em. Bác nào có gì hay cứ úp lên hết đi ạ, em học hỏi thêm thôi. Mà đất đã lên thổ vườn rồi.
Nếu có up gì làm phật lòng bác, bác bỏ cho em :cool:
Đất bác lên Thổ vườn là OK rồi. Vị trí khu đất nhà bác tốt thật
Dạ.  khu đất của bác nằm trong khu E-City của CĐT ITACo bác à. Khu này được gọi là nơi cư ngụ cùa những người Tài Năng và Thành Đạt Bác à 
.Bác có thể xem thêm tai trang WEB:http://ita-ecity.com/vi/kdt_sdqh_detail.php?ID=1
Mà dự án này treo lâu lắm rồi bác à.
Để em hỏi thêm thông tin xem tình hình nay thế nào rồi.
Thân !!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/9/10
260
9
18
minhtri.bds nói:
Hai Lúa nói:
Em nghe nói là thuộc dự án quy hoạch đến 2017 lận, mà cái dự án mà bỏ hơn 1200 tỉ chắc chỉ là hư vô. Và có thêm nguồn là nằm gần đường xe lửa và đường dây 500kv song song với đường cao tốc. Có thể cái dự án của bác nằm đối diện đất bên em. Bác nào có gì hay cứ úp lên hết đi ạ, em học hỏi thêm thôi. Mà đất đã lên thổ vườn rồi.
Nếu có up gì làm phật lòng bác, bác bỏ cho em :cool:
Đất bác lên Thổ vườn là OK rồi. Vị trí khu đất nhà bác tốt thật
Dạ.  khu đất của bác nằm trong khu E-City của CĐT ITACo bác à. Khu này được gọi là nơi cư ngụ cùa những người Tài Năng và Thành Đạt Bác à 
.Bác có thể xem thêm tai trang WEB:
Mà dự án này treo lâu lắm rồi bác à.
Để em hỏi thêm thông tin xem tình hình nay thế nào rồi.
Thân !!
TRăm sự nhờ bác, em ở Bình Chánh bây giờ đi đâu cũng bị quy hoạch treo. Ngay cả cái nhà em ở, ông bà tổ tiên cả gần trăm năm nay ở đây thế mà giờ em không lên được thổ cư vì cái dự án quỷ quái. Dự án thì dự án, treo thì cứ treo đó, quá 3 năm không làm thì thu hồi nhưng rồi cũng dính đó. Cho nên dân Bình Chánh vẫn khổ thế bác ạ. Vì cái đất này vị trí thuộc Bình Tân(ngoài vòng kiểm soát của em) nhưng nằm sát Bình Chánh.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.424
113
Bánh vẽ!
làm được như cái này hóa ra còn hoành tráng hơn cả Thủ Thiêm

Hạng B2
27/9/10
260
9
18
Bây giờ nếu các bác có mua thì cho đến 20 năm sau cái dự án này có mọc lên nổi hay không nữa. Em thích cảnh đồng quê như bây giờ.

Status
Không mở trả lời sau này.