Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami
Em đến với os năm 2004 trong 1 lần xem vnexpress nói về vụ pmu18 trong lúc xem hình ảnh xe bị giam thì bức hình có ghi chú thích nguồn otosaigon nen lo mò vô xem thử rồi đăng ký nick luon.

Hạng B2
23/9/15
325
612
93
48
Mình thì định khi nào Đ&NN hạ các loại thuế ô tô rẻ như nước bạn thì tậu 1 con, giờ vô OS tìm hiểu trước !
Hó hó, phải chăng do còm này mình bị ban nick ? Đến với OS phải lãng mạn mới được ah ?:3dcuoi:

Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
Em đến với OS là bởi tình yêu với 5 cái bánh và lòng căm hận bọn ích-ích-ích ăn bẩn nên tìm đến học võ công của các cao thủ đại nội.
Trận đánh đầu tiên của em là hồi 12/2012, bữa đó "hòa trên thế thắng"; từ đó đến giờ nhờ các cụ, các cậu các mợ chỉ dạy em khôn lên nhiều lắm rồi ạ.
Đúng là lên đây học được rất nhiều điều bổ ích hén bác.

• Like
Reactions: Coza Nostra
Tập Lái
3/3/16
15
22
3
36
Em tình cờ đọc được câu chuyện cười trên này, thế là thích diễn đàn này thôi

Hạng B2
23/7/16
146
112
43
33
Bình Thạnh, HCM
Em đơn giản, muốn học hỏi kinh nhiệm người chơi oto và nhiều bí quyết khác về xế. Lên goole search diễn đàn oto thì nó hiện cái trang này ra đầu tiên, thế là quất luôn ạ. Lên đây mới thấy không chỉ riêng về ôto mà còn nhiều mục hay khác nữa, chắc sắp nghiện rồi :3dcuoi::3duongbia:

• Like
Reactions: hienmc
Tập Lái
1/8/16
2
1
3
44
Em xin chào mọi người! Tối nay em chỉ vô tình vào trang web của otosaigon.com. Đọc và thấy hay nên em vừa đăng ký làm thành viên xong! Em là nữ và cũng mới lái xe dc 1 tg ngắn nên kh có nhiều kinh nghiệm! Mong mọi ng giúp đỡ và chia sẻ kinh nghiệm lái xe! Rất hân hạnh dc lMf quen với mọi ng nha! Chúc mọi ng ngủ ngon!

Attachments

• Like
Reactions: Sixsense
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Em xin chào mọi người! Tối nay em chỉ vô tình vào trang web của otosaigon.com. Đọc và thấy hay nên em vừa đăng ký làm thành viên xong! Em là nữ và cũng mới lái xe dc 1 tg ngắn nên kh có nhiều kinh nghiệm! Mong mọi ng giúp đỡ và chia sẻ kinh nghiệm lái xe! Rất hân hạnh dc lMf quen với mọi ng nha! Chúc mọi ng ngủ ngon!
welcome mợ @hienmc , post ảnh mà là thiếu cái xe :(. Khi nào mợ cần thử nghiệm tay lái trên các cung đường du lịch như VT, PT, ĐL thì xin mời đi chung nhóm.