Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
Post hộ vài hình xe của hsvzip - anh em lên OS chơi cho vui, cũng đừng làm mất hoà khí, mọi người đừng so đo nhé

Hạng B1
23/11/04
87
0
6
40
cảm ơn bác nam xe em giờ cũng khác xưa nhiều lắm em cũng mơi lên cho em nó bộ mâm xi nhìn cũng khoẻ khoắn lắm bác ah...bác khoẻ chứ cuối tháng nằy bác có ra không để em biết vì 28 này em cũng vào sà gòn công tác khi nào vào anh em mình gặp nhau tí cho vui nhé bác....

Tập Lái
1/1/07
34
0
0
bán ai chẳng muốn đuợc giá, nếu bac sợ lỗ nhiều chưa muôn ban thi de ma di

Tập Lái
1/1/07
34
0
0
Fatboyhcm nói:
À té ra là Bác tuat đang cần tìm mua bản xe Caren máy dầu, có VGT, hình đó là anh em trong hội Caren chụp khi thấy bản nhập khẩu Hàn Quốc thì có chử VGT còn bản TH nhập về thì lại không thấy thể hiện, tuy nhiên khi xem xét thực tế bên trong bộ máy thì thấy rỏ ràng thế đấy Bác chỉ có điều không hiểu tại sao công suất máy lại thấp hơn bản nội địa Hàn Quốc, hay là họ chia thị trường thế thôi.. Bác cần tìm hiểu thêm thì hôm nào anh em hội Caren ọp thì mời Bác tham gia để chứng kiến nhé

bác cho hoi ve do on so voi xang thi ko bì được rồi, nhung xe dầu bác nào da chạy cho em cảm nhan co ì lắm ko
thanks

Hạng B1
23/11/04
87
0
6
40
nói về lỗ tôi đã không nói ở trên vì chưa cần thiết bán nên tôi nói bán sao cũng đc mà tôi hô là một chuyện còn người ta khi mua trả giá là chuyện khác...tôi nói vậy chắc bác hiểu...