Khoan bàn về gía các bác ơi, mới đọc xong
Chấp thuận chủ trường đầu tư cũ đã hết hạn, đang xin cấp lại, hiện đang bị vướng rồi
Giấy phép xây dựng chưa có, đóng vô đây 10% tôi đặt kèo với các bác thời điểm này năm 2020 chưa ký được hợp đồng mua bán.
Báo Người tiêu dùng mới đăng: http://www.nguoitieudung.com.vn/van...u-tu-du-an-go-sao-da-het-hieu-luc-d78455.html

Hạng D
4/8/11
1.048
4.171
143
1 anh chủ đầu toi bé xíu lần đầu làm căn hộ mà mấy anh cũng đặt niềm tin được thì hay thật
Danh tiếng lịch sử cđt không có gì hết thì phải xuống nhiều lai,chịu huề vốn cái đầu tiên thôi

Hạng F
6/9/18
7.367
16.307
113
35
Dự án này sao rồi mấy a,, phần thân xây tới lầu mấy rồi các a ơi,, lâu ko đi qua đây nên ko biết

Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
Dự án này sao rồi mấy a,, phần thân xây tới lầu mấy rồi các a ơi,, lâu ko đi qua đây nên ko biết
Đang nhận giữ chổ bác ơi, em có book 1 căn rồi mở hàng, em cũng đang bán dự án này
bác nào cần thông tin gì ib em nha.
Giá hiện nay 45tr/m
Tiến độ thanh toán cũng ổn,
các bác xem bảng giá và mã căn em attach kèm nha,

Attachments

Hạng C
4/8/12
548
5.808
93
41
Đang nhận giữ chổ bác ơi, em có book 1 căn rồi mở hàng, em cũng đang bán dự án này
bác nào cần thông tin gì ib em nha.
Giá hiện nay 45tr/m
Tiến độ thanh toán cũng ổn,
các bác xem bảng giá và mã căn em attach kèm nha,
Nhìn tiến độ thanh toán hết hồn, ko biết thực lực cđt thi công tới đâu, chứ thu tiền kiểu này đóng sml, và nếu ctrinh ngưng thi công thì nđt vẫn phải đóng tiền, vì cột tiến độ dự kiến chả ăn nhập gì với cột thanh toán, vụ này ngậm trái đắng hơi nhiều

Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
Nhìn tiến độ thanh toán hết hồn, ko biết thực lực cđt thi công tới đâu, chứ thu tiền kiểu này đóng sml, và nếu ctrinh ngưng thi công thì nđt vẫn phải đóng tiền, vì cột tiến độ dự kiến chả ăn nhập gì với cột thanh toán, vụ này ngậm trái đắng hơi nhiều
Dự án này mật độ Xd thấp, công viên rộng mảng xanh nhiều, tiện ích nội khu tốt.
Tương tự dự án Celadon City ở Tân Phú.
Về tiến độ Thanh toán thì có chứng thư bảo lãnh của ngân hàng. Pi Group tiềm lực tài chính rất mạnh, anh bạn là GĐ dự án của Pi Group nên em cũng nghiên cứu kỹ dự án này lắm, bác yên tâm nha.
Dự án Picity High Park
Chủ đầu tư: Pi Group Malaysia
Đơn vị thiết kế:
Humphreys (Mỹ)
Cảnh quan:
Belt Collins (HongKong & Singapore)
Tư vấn giám sát:
Tập Đoàn Apave (Pháp)
Tổng thầu xây dựng số 1 VN:
Coteccons
Mật độ cây xanh nổi: Hơn 76%
Quy mô: 8,6 ha với 6 tháp căn hộ
Mỗi tháp: 2 Tầng Hầm + 18 Tầng Nổi
Diện tích đa dạng: 48m2 ; 57m2 ; 65m2 ; 78m2
Sổ hồng: Sở hữu lâu dài

Attachments

Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
Picity High Park Sống Chuẩn Xanh Đầu Tư Sinh Lợi Bền Vững.
Dự án được thiết kế theo chuẩn Singapore nên Phối cảnh tổng thể, và không gian xanh của dự án được thiết kế cực kì tinh tế và hoa mỹ.
Nơi con người và thiên nhiên giao hòa: Chúng tôi dành trọn tâm huyết cùng những nỗ lực không ngừng nhằm đem lại cho cư dân tương lai căn hộ xanh chuẩn Singapore ngay tại đô thị sầm uất nhất Việt Nam.

Dự án Picity High Park

Chủ đầu tư: Pi Group

Đơn vị thiết kế:
Humphreys (Mỹ)

Cảnh quan:
Belt Collins (HongKong & Singapore)

Tư vấn giám sát:
Tập Đoàn Apave (Pháp)

Tổng thầu xây dựng số 1 VN:
Coteccons

Mật độ cây xanh nổi: Hơn 76%

Quy mô: 8,6 ha với 6 tháp căn hộ

Mỗi tháp: 2 Tầng Hầm + 18 Tầng Nổi

Diện tích đa dạng: 48m2 ; 57m2 ; 65m2 ; 78m2

Sổ hồng: Sở hữu lâu dài

Giá Chính Thức: 42tr/m2

Bàn giao: Qúy IV/2021 (Nội Thất Cao Cấp)

Pháp lý dự án hoàn chỉnh: đã có GPXD

Bác nào cần inbox em nhé

Attachments

Hạng D
22/8/16
2.216
22.236
113
Chủ đầu tư có định làm cầu qua bên Thới An không bác? Nếu không là bà con qua GV, hoặc GV đi về lòng vòng khổ lắm

• Like
Reactions: lstranquang