Hạng C
30/1/14
751
26.226
93
Bên ku bạn nó đé dám bao lời. Mà cũng đưa báo cáo tài chính, phương án kd gì gì nhìn cũng rõ ràng lắm, nói chung là mấy năm nay tụi nó làm có lời. Mà càng nói càng nghi, khơi khơi lời nó rủ mình vô chi ???
p/s: nhà giào đứt tay bằng ăn mày đổ ruột, 1 tỉ của em mà đưa cho bọn nó đi cờ bạc chắc em .....cho ăn thua. Thôi bỏ vô bên vpp quận 4 êm hơn nhiều hé.
Hình như Anh giào mà,có nhà thuốc quành tá tràng,nghèo đâu mà nghèo

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng D
11/12/10
3.013
7.665
113
Bạn em nó mở quán cơm ( mở lại, có cái quán đang bán ok mà bị lấy lại mb ), hỏi em hùn vô 1 góc.
Tình trạng là quán cơm tụi nó cũng ok ( mở lại mà ), có đồng ra đồng vô. Giờ tự nhiên khơi khơi nó hỏi em hùn, thấy ghê ghê ( tuy là bạn từ chơi hơn 20 năm ). Theo kinh nghiệm thì kèo này sao mấy anh ?

p/s: 1 góc (1/10) cái quán cơm đó cũng cỡ 1 tỏi, mà cái này bạn nó bắt hùn nên k có bao lời, nó bảo lỗ tháng nào bơm tiền thêm tháng đó. Nên em phân vân với kèo làm vpp bên q4.
Nếu mỗi sáng thức dậy mà không lăn tăn 1 tỏi nó đang đi về đâu thì hãy hùn!
Không thì lãi chưa thấy đâu, mà có ngày nhập viện vì cao huyết áp!

FS confirmed
Hạng B2
24/6/13
122
2.745
93
Bên ku bạn nó đé dám bao lời. Mà cũng đưa báo cáo tài chính, phương án kd gì gì nhìn cũng rõ ràng lắm, nói chung là mấy năm nay tụi nó làm có lời. Mà càng nói càng nghi, khơi khơi lời nó rủ mình vô chi ???
p/s: nhà giào đứt tay bằng ăn mày đổ ruột, 1 tỉ của em mà đưa cho bọn nó đi cờ bạc chắc em .....cho ăn thua. Thôi bỏ vô bên vpp quận 4 êm hơn nhiều hé.
Ủa, mà có kèo vpp nữa hả. vậy kèo vpp, bảo hộ lao động, quán cơm.