Hạng D
15/9/08
2.040
2.215
123
Con xe này Khủng thật ....nhìn còn dài hơn cả Land luôn...
Do nó hiếm ở VN nên tình hình thay thế phụ tùng cũng đắng cay cuộc đời...
Chạy con này thì bớt uống Bia lại đê mái anh

Tập Lái
29/5/23
0
18
2
50
Nó lớn hơn Land khá nhiều nhiều bác. Thông số dài, rộng, cao của Land là 4.950 x 1.980 x 1.945 chiều dài cơ sở 2.850, còn QX56 là 5.255 x 2.019 x 1999 chiều dài cơ sở 3.130. Thay thế đúng là cần thời gian chuẩn bị, phải đặt sau 20 ngày mới có đồ thay, tuy nhiên giá cũng mềm bởi bản chất nó là xe phân khúc cao cấp của Nisan (nó cùng phân khúc với Lexus LX570 của Toyota). Ưu điểm của con này là ăn xăng ít hơn Land, tuy không nhiều

• Like
Reactions: kyogod
Hạng D
16/7/19
1.125
3.506
116
Cơ hội sở hữu xe to, độc, lạ SUV full size cỡ lớn INFINITI QX56, đời 2005. Dòng xe 7 chỗ lớn nhất phân khúc, lớn hơn cả Luxus LX570. Nó không chỉ là một chiếc xe, mà còn là một biểu tượng của sự mạnh mẽ và đẳng cấp. Khối động cơ V8 5,6L, thiết kế riêng cho các đặc vụ Mỹ, nên rất thích hợp cho các tín đồ yêu thích xe lớn, hầm hố. Mình là chủ xe, rất yêu chiếc xe này nên xe luôn được chăm sóc, bảo dưỡng định kỳ để luôn trong tình trạng tốt nhất, sẵn sàng chinh phục những chuyến đi xuyên Việt. Tất cả phụ tùng cần thay thế theo thời gian đã đều được thay bằng đồ zin chính hãng INFINITI kịp thời nên xe đẹp long lanh, nguyên zin từ A đến Á. Rất thích hợp cho anh em đam mê sưu tầm xe độc, lạ và hầm hố chỉ có 102 tại Việt Nam mà giá thì siêu hạt dẻ. Chính chủ nên sang tên, ủy quyền trong 1 nốt nhạcView attachment 2948565
ngoại hình nhìn còn long lanh phết nhỉ

• Like
Reactions: Tranminh
Tập Lái
29/5/23
0
18
2
50
Anh cho em xin địa chỉ quán cháo này, nhìn ngon quá anh, em cảm ơn anh trước!
Tôi thường làm việc ở khu Tên Lửa, quận Bình Tân hoặc quận 1 bác xem được khi nào thì nhắn tôi trước 1 ngày, bởi tôi làm cơ quan nên trong giờ hành chính phải sắp xếp lịch trước. ĐT/zalo của tôi: 0349912039. Cảm ơn bác

Hạng D
15/9/08
2.040
2.215
123
Con xe này Xăng cũng ko sợ vì mua con này chủ yếu lâu lâu đi xa chơi ......mà sợ chỗ sửa và phụ tùng ra sao thoi....
Bác nào đang đi sedan mà có điều kiện múc con này về đẻ đi Xa, Phượt này kia.. ....
Cuối tuàn làm cái Hồ Tràm, Phan Thiết, Nha Trang là Ngon....( Xe này to vậy chở 1,2 chân dài ...phẻ re..)

• Like
Reactions: Tranminh
Tập Lái
29/5/23
0
18
2
50
Con xe này Xăng cũng ko sợ vì mua con này chủ yếu lâu lâu đi xa chơi ......mà sợ chỗ sửa và phụ tùng ra sao thoi....
Bác nào đang đi sedan mà có điều kiện múc con này về đẻ đi Xa, Phượt này kia.. ....
Cuối tuàn làm cái Hồ Tràm, Phan Thiết, Nha Trang là Ngon....( Xe này to vậy chở 1,2 chân dài ...phẻ re..)
Đúng rồi bác, xe này không dành cho những ai chưa có xe hoặc không đam mê chơi xe. Còn chỗ sửa thì SG nhiều bác, đến trung tâm bảo hành chính hãng infiniti tại Kinh Dương Vương, quận 6 hoặc Sư Vạn Hạnh, quận 10. Đúng là thay đồ thì phải đặt hàng chờ khoảng 15 - 20 ngày chứ không có ngay được như các xe phố thông.

• Like
Reactions: KiaBinhloi