Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
đi toy nào chưa hay chỉ nghe mấy thánh chém gió trên mạng pác. Em chưa từng sở hữu toy nhưng ôm vô lăng toy khá nhiều. Em chả thấy nó khác biệt cái gì so với các xe khác. Chỉ thấy khác là nó trâu bò hơn. Bạn em rất nhiều người chạy hilux và khi đổi xe vẫn cứ hilux. Dân cày bừa nhiều thì hilux là vô đối nha pác. Hiện em vẫn đi 2 con hilux 3.0 của công ty mua cách đây 8 năm. Chạy gần 300k km và el của em. Nhưng 1 sự thật là hilux chạy 8 năm lại êm hơn el mua 6 tháng. Và hilux 8 năm 3.0 lại tiết kiệm hơn el 2.5 mới mua. Đó là thực tế trải nghiệm hàng ngày của em nha pác
Trâu bò thì giờ xe nào cũng như nhau cả. Em k đi toy nhưng nhìn toy vn so với các nước bạn thì toy quá coi thường người dùng khi trang bị k đồng nhất. Ra mắt nước bạn quảng cáo rầm rộ nhưng nhập về 1 cái thùng tôn chẳn ra hồn. Còn bền thì so với xe cùng tầm với nó thì biết thôi. Trang bị nhiều thì tỉ lệ hỏng phải cao hơn

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Trâu bò thì giờ xe nào cũng như nhau cả. Em k đi toy nhưng nhìn toy vn so với các nước bạn thì toy quá coi thường người dùng khi trang bị k đồng nhất. Ra mắt nước bạn quảng cáo rầm rộ nhưng nhập về 1 cái thùng tôn chẳn ra hồn. Còn bền thì so với xe cùng tầm với nó thì biết thôi. Trang bị nhiều thì tỉ lệ hỏng phải cao hơn
Về lo chạy Grabbike đi bác, khách kêu kìa