Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Mua Van đi rồi bán lại thấy cái cảnh nha..... em tởn 1 lần tới già.... giờ mới hiểu vì sao nó có tên Van! Khi bán lại phải "van xin" nó mới chịu mua với cái giá giống bã mía bị ép khô lấy nước....! Hix:(

• Like
Reactions: freshzero
Hạng F
29/10/14
8.543
11.229
113
Mua Van đi rồi bán lại thấy cái cảnh nha..... em tởn 1 lần tới già.... giờ mới hiểu vì sao nó có tên Van! Khi bán lại phải "van xin" nó mới chịu mua với cái giá giống bã mía bị ép khô lấy nước....! Hix:(
Van ai mua hả pác. Tự dưng pác đâm đầu vô van làm chi. Giá 370 củ. Trong khi morning 5 chỗ bản thấp nhất có 330tr

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Van ai mua hả pác. Tự dưng pác đâm đầu vô van làm chi. Giá 370 củ. Trong khi morning 5 chỗ bản thấp nhất có 330tr
Lúc trước mình mua Kia van đời cũ 2012 số sàn, cứ nghĩ chiếc xe giá tương đương con 2b SH (chở F1 đi học & đi chơi cũng an toàn) + số sàn sẵn cho V1 thi lấy B1...... Xong hết nhu cầu bán lại, lên số auto cho dễ chạy + 5 chổ đi full gia đình,...rao 3 tháng ko ai alo. Xong nhờ người bạn bán dùm ngay anh kia là con đại bàng khát máu trả cái giá xe dưới vực sâu..... hix nhu cầu xe mới + ko có chổ đậu 2 xe nên đành chia tay em nó với cái giá lỗ sặc máu...... Vậy đó!

Hạng D
28/10/12
1.514
1.437
113
xe nào hot là về VN sớm lắm, trừ thằng Sorento ...

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Em này chở hàng buôn bán nhỏ thì tuyệt vời.
Buôn bán nhỏ vất vả gom từng đồng vốn mà đầu tư cho phương tiện vận chuyển tới 370 triệu e không hợp lý.

Hạng B2
28/9/12
485
320
63
41
vũng tàu
Các bác cho em hỏi bán tải ranger biển tp , em thấy có con mang biển C có con mang biển D là sao ạ ... nhờ các bác khai sáng với ,.

Hạng D
8/5/16
1.256
842
113
Lúc trước mình mua Kia van đời cũ 2012 số sàn, cứ nghĩ chiếc xe giá tương đương con 2b SH (chở F1 đi học & đi chơi cũng an toàn) + số sàn sẵn cho V1 thi lấy B1...... Xong hết nhu cầu bán lại, lên số auto cho dễ chạy + 5 chổ đi full gia đình,...rao 3 tháng ko ai alo. Xong nhờ người bạn bán dùm ngay anh kia là con đại bàng khát máu trả cái giá xe dưới vực sâu..... hix nhu cầu xe mới + ko có chổ đậu 2 xe nên đành chia tay em nó với cái giá lỗ sặc máu...... Vậy đó!
Em nghĩ lỗi là do bác. Đã là VAN thì mục đích chính là chở hàng.
Bác mua VAN rồi độ AT, lắp băng ghế sau => 5 chỗ :D

• Like
Reactions: Huy-BL
Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Em nghĩ lỗi là do bác. Đã là VAN thì mục đích chính là chở hàng.
Bác mua VAN rồi độ AT, lắp băng ghế sau => 5 chỗ :D
Hix lấp băng ghế sau lên 5 chổ + dán kiếng đen nhìn ko thấy bên trong luôn nhưng cũng lòi ra cái BS là chữ D à...... ===> nộp mạng cho tụi xxx nghèo luôn!

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Các bác cho em hỏi bán tải ranger biển tp , em thấy có con mang biển C có con mang biển D là sao ạ ... nhờ các bác khai sáng với ,.
Khoang chở hàng mà chung khoang với ghế tài xế (bán tải thùng kín) như Morning van, Spark van là chữ D.... còn khoang chở hàng nằm riêng tách biệt với khoang người ngồi như Ford Ranger, Mazda BT5, Nissan Navara, xe tải thông thường là chữ C... còn mấy anh bán tải mắc tiền như Ford Raptor, Ford Tundra lấy chữ F của ô tô con (ko hết hạn sử dụng) thì nhờ "Bác Hồ" cấp số....