Hạng C
9/2/09
500
22
18
hình như hôm qua off có bác chevrolet_LT nhà mình mà, cho em xin 500 hình để tìm chút "nhựa sống" chứ hai mía kết luận tuanit184 dạo này bị mất hết "nhựa sống" rồi

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Hôm qua họp mặt vui quá! Khá đông chiến hữu kỳ cựu của hội và có thêm các thành viên mới như bác LHK3102, bác Khánh và bác Hiển (bạn bác Vanphuthanh)...AE tám chuyện từ 5h chiều đến tận gần 11h đêm mới giải tán...hehe
Sau buổi họp mặt, gút ra 2 vấn đề mới được thông qua:
1- Chương trình ọp Suối Mơ (La Ngà) sẽ tổ chức trong tháng 8. Chi tiết sẽ có 1 topic riêng để anh em bóng bàn. Sơ bộ là khám phá thiên nhiên khá hấp dẫn!!!
2- Mợ Juki Doan- được anh em tín nhiệm giao trọng trách "Bộ trưởng tài chính" kiêm CFO/CEO "kho bạc" GMFC & Friends. Các vấn đề liên quan đến Tài chính của hội sẽ do mợ Juki ban hành và điều phối! Chúc mừng Juki!!!

Tình hình là AE cũng đang "nóng nòng" cho kế hoạch ọp tháng 8 rùi nè....

Bác Sonnguyen up dùm mấy tấm hình "chiến sự" hôm qua nhé. Thanks, he he

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
Nissan89 nói:
2- Mợ Juki Doan- được anh em tín nhiệm giao trọng trách "Bộ trưởng tài chính" kiêm CFO/CEO "kho bạc" GMFC & Friends. Các vấn đề liên quan đến Tài chính của hội sẽ do mợ Juki ban hành và điều phối! Chúc mừng Juki!!!
<======

he he, nếu một ngày mà em "lui dzìa ở ẩn" thiệt thì các bác cứ quên em đi nhé, ka ka ka, đừng nhớ nhung hay tìm kiếm em làm gì hen.

Í, mà em lên chức thì cho em mí cái sao cho nó oai giống bác Nissan í, bác nhở? thui, cho em thêm 2 sao cũng được, hị hị, giải quyết cái khâu oai.

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
hahaha coi bộ em Juki khóai được phong sao quá nhỉ, Em cố gắng SPAM giống bác Solopidi nhá, sẽ sẽ được phong sao thôi àh , chứ cứ tà tà "tập lái" mãi hahaha, buổi sáng em vào OS " good morning" buổi tối "good bye" chẳng mấy chốc em sẽ lên sao ngòai ra còn được phong chức "Miss SPAM OS nữa" mục tiêu trước mắt là em ráng ....SPAM 12 bài nữa, lên mức 51 thì em sẽ lên 1 sao nữa áh tức là hạng B1, hihihaha. Cộ lên, cộ lên !!!

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
bác nissan nói ra làm em tiếc nữa rùi, em về sớm không gặp được hai người bạn của bác vanphuthanh. hôm qua 11h30' em về tới nhà, tối nằm ngủ còn mơ thấy cụng ly leng keng

Last edited by a moderator: