Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Chào các bác,

Lâu rồi anh em mình chưa tổ chức chương trình ọp ẹp gì nhỉ!!!!
Vừa rồi dự tính họp mặt La Ngà 24/7 nhưng điều kiện thời tiết chưa thuận lợi. Hơn nữa chúng ta vừa bừng tỉnh sau mùa quơ cup nên phải chạy đua với mùa màng, canh tác để tranh thủ gặt lúa và ...chung độ....hic hic
Vậy chúng ta nên sắp xếp 1 buổi mini ọp vào tuần sau (tuần cuối của tháng 7) để AE gặp gỡ hàn huyên, chia xẻ "thành tích" tháng quơ cup và bóng bàn kế hoạch off tháng 8 nữa.
Địa điểm: vừa rồi bác Sing và Juki có "hẹn hò" tại 1 quán khá hay. Đề nghị cho chi tiết địa chỉ nhé.
Thời gian: đề xuất 1 tối nào đó (sau giờ làm việc) trong tuần (thứ 7 và CN tuần sau có 1 số bác kẹt việc).

Các bác cho ý kiến để mình gút lại địa điểm, thời gian để anh em sắp xếp gặp nhau nhé.

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Hưởng ứng tinh thần của bác Hội Trưởng;
Tên quán : Nhà hàng Biển Dương.
Địa chỉ: 156 Trần Quang Khải . P. Tân Định. Quận 1;
Ưu điểm : Quán mới khai trương khỏang 1 tháng nên rất sáng sủa, phục vụ nhiệt tình, ngòai nhà hàng hải sản còn có phòng Karaoke nhìn rất mới, đẹp mắt nếu các bác ngẫu hứng thì có thể cùng hát Karaoke với nhau.
Gần nhà bác Trung Phi, Sơn Nguyễn, Quan Phạm và .....em ( hihihi bác Trung Phi là khóai nhất - có thể mặt tà lỏn mang dép lào qua luôn vì cách nhà bác ấy chưa đến 30m đường chim .....đi bộ khà khà khà ).
Giá cả: theo đánh giá bản thân em thì cũng mềm.

Nhược điểm: chỗ đậu xe hơi ko được thỏai mái lắm vì đậu cặp ven đường Trần Quang Khải - ( đậu xe miễn phí và có bảo vệ trông), nên bác nào có điều kiện thì đi xe máy hihihi.

Về thời gian thì do bác Hội Trưởng, Hội Phó và các bác quyết định. Nếu 2 bác Tuấn IT và HaiMia tranh thủ lên chơi với anh em được thì vui lắm !!!

Hạng F
5/3/10
5.995
31.299
113
Em đề nghị trưa thứ 7 rồi kéo dài đến chiều, như vậy cũng tiện cho haimia ở xa & quan trọng là em chỉ tham gia được trong giờ làm việc :D

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
solopidi nói:
Em đề nghị trưa thứ 7 rồi kéo dài đến chiều, như vậy cũng tiện cho haimia ở xa & quan trọng là em chỉ tham gia được trong giờ làm việc :D
chà chà kỳ này hai mía lại có dịp lên TP nữa đây, cảm ơn bác solo đã quan tâm đến em :) đúng thứ 7 là tuyệt nhất nhưng để xem tuần này các bác BDH và trưởng lão có bận ko nữa chứ, vì mục đích off lần này là bàn vụ off sắp tới thì phải.
@ ALL : ai biết bác vũ ( chevrolet_LT ) ở đâu xin thông tin về hội GMFC & Friend gấp, xin cảm ơn và hậu tạ !

Hạng F
5/3/10
5.995
31.299
113
hai mia nói:
solopidi nói:
chà chà kỳ này hai mía lại có dịp lên TP nữa đây, cảm ơn bác solo đã quan tâm đến em :) đúng thứ 7 là tuyệt nhất nhưng để xem tuần này các bác BDH và trưởng lão có bận ko nữa chứ, vì mục đích off lần này là bàn vụ off sắp tới thì phải.
@ ALL : ai biết bác vũ ( chevrolet_LT ) ở đâu xin thông tin về hội GMFC & Friend gấp, xin cảm ơn và hậu tạ !

í bác là mai hả? không kịp đâu bác ơi

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Tuần sau các bác ơi (26-31/07) chứ tuần này thì gấp quá, ko thu xếp kịp.

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Bản thân em thì thích các ngày trong tuần ( vì trưa thứ bảy em có cái đám cưới nhân viên tại Mỹ Tho, Chủ nhật thì em thi sáng chiều) Tuy nhiên em luôn vì số đông, các bác mà quyết 2 ngày T7 và CN thì em chúc các bác thật vui và lên kế họach off tháng 8 thật tốt !!!

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
Nissan89 nói:
Tuần sau các bác ơi (26-31/07) chứ tuần này thì gấp quá, ko thu xếp kịp.

Cho em ý kiến ý cò một tí được không ạ? Em thì thấy quán Ba Ba Vang 1B Phổ Quang, Phú Nhuận (đối diện QK 7) cũng khá hay.
Em có hỏi chủ quán (Cũng là khách hàng bên NH của em) rồi, có phòng máy lạnh, đủ 25 người. Có nhiều món lạ (Như hải sản, đặc biệt là các món ba ba) Về độ ngon thì mọi người yên tâm, vì chủ quán là CEO của Ngọc Sương Marina mà. Xe hơi đậu thoải mái.
Nếu mọi người okie thì em xin đưa số ĐT chủ quán: Anh Thành 0903 669 360.
Note: Nghe em nói hỏi phòng cho hội, anh chủ quán cũng có ý định tham gia vô hội GM, mà hok biết xe ngoại đạo thì có được tham gia vô ko nhỉ?

Xong, ý kiến ý cò xong òi, em lui về ở ẩn tiếp đây.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
He he, Juki nói anh chủ quán reg nick rồi vào đăng ký GMFC ne! Welcome!!!
Tiện thể mình được chủ quán chăm sóc và là thành viên GMFC & Friends nửa thì còn gì bằng.
P/s: sao Juki "lui về ở ẩn" sớm vậy???? Chốn quan trường có điều chi làm Juki "bất mãn" thía????