Thảo Luận Chung Bắn tốc độ ở Long Khánh

Hạng D
5/1/08
1.570
26.056
113
Saigon
a_ma_nguy nói:
@ conon:Bắn ban đêm có cần đèn flas không bác?

nvt_matiz nói:
súng nó có đèn hồng ngoại bác àh, nó giã đèn nhưng bác không có thấy nó lóe lên đâu, bác chỉ thấy 1 thèng nhảy ra chỉa gậy thoai

Như bác nvt_matiz trả lời, không phát hiện bị bắn đâu bác ạ !
Em bị bắn trong đoạn thị trấn Định Quán khi bám đuôi chiếc xe khách 50c và 2 chiếc Innova, ra khỏi thị trấn bị gom cả chùm !
Chiếc xe khách đầu tiên nhận 70/50

Hạng F
11/1/10
6.130
60.415
113
mduyl nói:
Ai đi qua đây cũng đã 1 lần , hên xui các bác ơi , xxx DN đặt súng trên 1 chiếc mer 16 chỗ biển DN , biết đâu mà đề phòng . Chỉ đỡ được khâu thủ tục đóng phạt xxx có cải tiến tí là kho bạc thu tiền tại chỗ , khỏi chạy lòng vòng .

có khi nào xxx chạy xe mer ngược chiều với mình ko, lúc này tốc độ công dồn.

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
cpkhanhhung nói:
mduyl nói:
Ai đi qua đây cũng đã 1 lần , hên xui các bác ơi , xxx DN đặt súng trên 1 chiếc mer 16 chỗ biển DN , biết đâu mà đề phòng . Chỉ đỡ được khâu thủ tục đóng phạt xxx có cải tiến tí là kho bạc thu tiền tại chỗ , khỏi chạy lòng vòng .

Nguyên tắc đo tốc độ là máy phải đứng yên, nếu máy di chuyển sẽ không đo được. Các pác yên tâm.

Bình Thuận cũng chơi trò thuê xe tư nhân 16chỗ để đặt máy bắn nha các pác. Cẩn thận, nói chung ra đường mấy ngày này cẩn thận là trên hết.

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
garaao nói:
Trở lại trường hợp em bị bắn tốc độ, lúc đó trước mặt em là chú xe tải chạy 40km/h, em vượt đoạn cho vượt, tốc độ trên GPS khg quá 55km/h mà các chú bắn 58/50, khg biết súng các chú có kiểm tra hợp chuẩn chưa.

Tốc độ chỉ trên GPS thường thấp hơn tốc độ thực tế vài km/h
Nên xxx bắn chuẩn rồi

Tập Lái
24/2/10
4
0
0
Công an Dầu Giây ở ngay ngã tư Dầu giây luôn. Nế đi từ Sài Gòn xuống thì tới ngà 4 Dầu Giấy Bác quẹo phải khoảng 50m, còn đi từ LK lên thì quẹo trái... Ở Long Khánh bắn tốc độ liên tục, sau này đi nhớ cẩn thận

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Trạm CSGT Dầu Giây hay còn gọi là Suối Tre (trước đây có tên là Trạm số 17 khét tiếng thời kỳ ngăn sông cấm chợ cùng với trạm ở ngã ba Vũng Tàu).

Bác Cường pm cho em để em thử hỏi xem có giúp được cho bác không nhé.

Hạng B2
14/4/10
105
10
18
Em đi VT ngang đến đoạn vào TT Long Thành thấy màu áo của xxx từ xa emvo7656i giảm tốc còn 45km/h. Tuy nhiên vẫn bị mấy chú chặn lại ốp em 60/50. Thì ra một chú khác núp ở chiếc zace biển số trắng cách đó 1km dán đầy báo để bắn em... Em hết chối cãi, hix
Chia sẻ kinh nghiệm với các bác. nên chạy đúng tốc độ!

Hạng D
16/11/09
1.980
590
113
RubyKid nói:
cpkhanhhung nói:
mduyl nói:

Nguyên tắc đo tốc độ là máy phải đứng yên, nếu máy di chuyển sẽ không đo được. Các pác yên tâm.

Bình Thuận cũng chơi trò thuê xe tư nhân 16chỗ để đặt máy bắn nha các pác. Cẩn thận, nói chung ra đường mấy ngày này cẩn thận là trên hết.

Nếu bác đúng thì ứ yên tâm được. Này nhé, để tăng tốc độ của bác trong phim, các anh chỉ cần lắc tay một cái, rồi ấn Record... thế là tốc độ của bác bằng tốc độ mặt đất cộng tốc độ tắc tay của anh ý, phỏng ạ.

Hạng C
18/1/09
561
63
28
50
Vậy là có bắn ban đêm hả các bác. Em thường đi ban đêm về quê, đường vắng mà đi đúng tốc độ thì cũng oải nên em thường 100. May là gặp lúc các chú xxx ko làm. Lần sau phải cảnh giác thôi.