Hạng D
6/8/16
2.422
18.387
113
Anh tập trung vô cái GARMIN "đỉnh của nhọn" của mình được khg?
Pin trâu: Khg GPS thì 12 ngày, chạy GPS tracking mỗi ngày khoảng 90ph thì được khoảng 6 ngày.
Đo được nhịp tim.
Đếm số bước.
Tính toán năng lượng tiêu hao lúc tập luyện/nghỉ ngơi.
Tính toán mức độ căng thẳng.
Theo dõi giấc ngủ.
Đo được vận tốc.
Báo thức.
......

View attachment 1866263
Cùng sở thích mà em thích con galaxy hơn... đỉnh của nhọn... apple watches như cqq... mặc dù em dùng iphone :))))
Bàn về đồng hồ

Attachments

Hạng D
7/11/08
1.060
15
38
Saigon
Ối, anh sam lặn lâu quá.
Dạ em trốn chủ nợ sang Campuchia lâu lâu vượt biên về chém gió, chút em lại trốn nữa ạ :D

Đang me con này nhưng giá $31K đuối quá.
Nếu có giá 31k thì múc ngay kẻo lỡ bác! Quá hời!
Cùng phân khúc, cũng là thương hiệu trong "holy trinity", con Patek 5980R đã từng có giá 60 mấy, giờ nó 90 mấy cũng k0 có mà mua, mà cho dù có hàng đi nữa cũng k0 dám xuống tiền, giá nó ảo quá :p.

Bàn về đồng hồ

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
Dạ em trốn chủ nợ sang Campuchia lâu lâu vượt biên về chém gió, chút em lại trốn nữa ạ :D

Nếu có giá 31k thì múc ngay kẻo lỡ bác! Quá hời!
Cùng phân khúc, cũng là thương hiệu trong "holy trinity", con Patek 5980R đã từng có giá 60 mấy, giờ nó 90 mấy cũng k0 có mà mua, mà cho dù có hàng đi nữa cũng k0 dám xuống tiền, giá nó ảo quá :p.

View attachment 1880023

Đang thuyết phục mà chưa chịu. Con VC Oversae đó là hàng cúng không giấy chỉ có box. Chủ cũ chỉ ướm thử vài lần , chưa đeo thực sự. Thằng con thì đèo để đeo.

Đem ra Dealer thì nó chặt cho cũng rứa.

Còn con PP kia ngày xưa phải order chứ Boutique chưa chắc có.

Hạng C
8/1/07
650
4.748
93
Hix, trong đây toàn ngoạ hổ tàng long, em chỉ dám lên web lấy hình post cho đỡ thèm :(