Hạng B2
4/1/08
170
379
63
Con này bữa lên diamond thấy có, mà size hơi nhỏ, hình như 37 e đeo ko vừa. Bác có lấy thì lên diamond coi liền để mất. Rolex dạo này hiếm quá. Tìm con hulk used mà giá trên trời.
Sáng nay mới nhận được cuốn báo này, bữa e đăng ký bên nhóm Giao Lưu Đồng Hồ Chính Hãng hay nhóm nào quên mất tiêuView attachment 1897849 View attachment 1897850

Hulk Batman lên thẳng đứng. Giờ này năm trước batman tầm quanh 10k đầy ra

Hạng C
3/1/10
848
7.254
93
Giờ điện thoại rẻ bèo có sẵn đồng hồ báo giờ lại chính xác tuyệt đối. Hoạ có điên lắm mới bỏ tiền mua đồng hồ xịn trong khi mn vẫn thấy không đẹp bằng SK với Seiko phai.
Ra đường tay nào đeo đồng hồ cứ phải cảnh giác ,đa cấp với lừa đảo không :D

Bác định kiến thế chắc chắn sai bét, nhiều người đeo chỉ đơn giản thói quen, cứ đeo mãi vậy thôi, chứ đh cũng loại thường, không phải hàng xa xỉ hay chơi bời gì. Còn giơ tay lên nhìn giờ chắc chắn vẫn nhanh và tiện hơn là coi trên điện thoại :)

Bác nào rành đh em hỏi phát, em có một cái Wenger (chắc đa số các bác đếch biết hiệu này nhỉ, dù Swiss made :D), nó là hàng bình dân thôi và em xài từ hơn 10 năm nay. Lúc nó hết pin lần đầu em mang qua một tiệm Swatch gì đó ngay góc Hàng Bài (HN) thay pin một phần mình dốt nên thấy bọn đó lớn thì vào thay cho an tâm, hai là ngày nào đi làm cũng đi bộ qua (đi bus).

Cmn, thay pin được chừng hơn năm thì nó chạy chậm dần rồi stop luôn, về sau thay một ông gần nhà và được review là uy tín, ông ấy nói bọn kia thay pin láo, kiểu như không đủ công suất ấy, thế nên chết. Thay pin mới chạy phe phé.

Nó lại mới hết pin cách đây chừng 3 tháng, mấy ông bạn cafe kêu thay ở góc HTK-NKKN, rẻ mà uy tín, một lần đi qua đó em cũng vào thay, thấy dân tình vào thay pin ào ào thật, 100K (đếch biết pin gì) nhưng thấy làm kiểu hàng chợ thật, vèo phát xong. Giá rẻ hơn ở ông cũ kia nhưng mà chất lượng thì như kak, về được 2 tháng lại tèo. Em tự trách mình thôi thử một lần thế thôi, hôm nào lại vác ra ông cũ, đắt mà ngon.

Thay pin là một cái em ghét nhất ở đh, thế nên em thích một cái Seiko rẻ tiền nhưng automatic hơn (automatic hay mechanical mà tiền nghìn $ thì em đéo có tiền nên xin ko bàn :D), cũng 10 năm rồi nó vẫn chạy, nó mà stop thì cất đi làm kỷ niệm, nguyên bản vĩnh viễn :D