Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
28/10/11
1.748
109
63
Cụ Phạch cho em hỏi:
Hẹn hò nam nữ yêu đương uống vang gì,ly gì
Đối tác quan trọng ,vang gì ,ly gì
Bạn thân chí cốt ,vang gì,ly gì
Hải sản uống vang gì,thịt nướng vang gì, Xuân ,hạ, thu ,đông ,vang gì tất cả là ly gì .
Hỏi xong rồi em ngồi hóng :cool::cool:

Hạng C
6/7/10
648
21
18
HCM
Các bác tham khảo Vang Pháp nè:
  • Rượu vang đỏ
    Premier Cru
    Deuxième Cru
    Troisième Cru
    Quatrième Cru
    Cinquième Cru
    Rượu vang trắng
    Premier Cru Supérieur
    Premier Cru
    Deuxième Cru

Hạng B2
3/5/11
312
30
28
em thấy trong METROL có hôm bán Vang Úc , Mỹ đồng giá ,vang 2008 bán 70k /chai ,rẻ gần bằng Vang Dalak

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
ewash nói:
Cụ Phạch cho em hỏi:
Hải sản uống vang gì,thịt nướng vang gì, Xuân ,hạ, thu ,đông ,vang gì tất cả là ly gì .

- uống rượu vang cần thêm nơi uống nữa, hẹn gái ra bờ kè uống rưọu vang thì em e rằng uống vang gì, ly gì cũng không hợp. gái không biết uống vang thì chỉ cho ăn kem thì hợp.

- đối tác, kiểu đối tác VN, ko thích vang thì uống vang gì cũng không hợp, vì có người nghĩ vang chua, chát bla bla uống không hợp. bạn bè cũng rứa.

- vang chỉ hợp với người biết uống & thích uống.

- hải sản thì chế biến như thế nào nữa, không cứ nhất nhất hải sản là vang trắng mà bò nướng thì vang đỏ.

Mời em ra Legend, hotel chứ éo phải legend kế bên caravelle, em tư vấn cho :D

Hạng B1
13/10/12
88
0
6
www.otosaigon.com/forum/L%C6%B0u-%C3%BD-khi-mua-r%C6%B0%E1%BB%A3u-vang-ng%C3%A0y-t%E1%BA%BFt-m5970126.aspx

Hạng B1
13/10/12
88
0
6
hẹn hò nam nữ yêu đương uống rượu vang có màu nho ạ
ewash nói:
Cụ Phạch cho em hỏi:

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
Em kêt mấy bác mẩu chuyện.

Hôm nọ đến thăm nhà bạn vợ. Thấy nhà cậu trưng rượu tùm lum, em nghĩ bụng chắc bạn cũng biết uống rượu. Hôm sau được mời cơm tối, em cẩn thận mua chai vang ngon mang đến. Bạn khui rượu, rót ra ly và bạn nhanh nhẩu ném ngay vào mỗi ly mấy viên đá. Em đứng hình mất mấy giây, nhắm mắt uống xong ly đó, em xin uống bia cho lành. :D

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
Phi thạch nói:
Em kêt mấy bác mẩu chuyện.

Hôm nọ đến thăm nhà bạn vợ. Thấy nhà cậu trưng rượu tùm lum, em nghĩ bụng chắc bạn cũng biết uống rượu. Hôm sau được mời cơm tối, em cẩn thận mua chai vang ngon mang đến. Bạn khui rượu, rót ra ly và bạn nhanh nhẩu ném ngay vào mỗi ly mấy viên đá. Em đứng hình mất mấy giây, nhắm mắt uống xong ly đó, em xin uống bia cho lành. :D
Vậy là cái nick ném đá của bác có từ đây? :D

Status
Không mở trả lời sau này.