Hạng D
21/9/10
1.933
10.982
113
Mấy chiếc wagon này ở Châu Âu rất chuộng sao Việt Nam hiếm nhỉ

Hạng D
21/9/10
1.933
10.982
113
Bên châu âu họ thực dụng nên sài, ở vn ít sài là vậy bác :D
Nhưng giá này thì làm con Mer C cùng đời ngon hơn chứ bác. Biết là xe nhập nhưng Mer ở phân khúc xe sang còn VW thuộc phân khúc bình dân.
Ở Châu Âu Passat Variant rẻ hơn C-Class khoảng 25%.

Tập Lái
12/10/11
14
95
13
Hà Lội
Nhưng giá này thì làm con Mer C cùng đời ngon hơn chứ bác. Biết là xe nhập nhưng Mer ở phân khúc xe sang còn VW thuộc phân khúc bình dân.
Ở Châu Âu Passat Variant rẻ hơn C-Class khoảng 25%.
Merc C bé xíu chạy sao bằng bác ơi :)) Passat nó tùy từng bản bác ah, bản vn đang bán giá bên kia có hơn 20k mẽo thôi, còn chiếc này của e bản khác, động cơ khác, hộp số khác, option khác , giá bên kia cũng hơn 50k mẽo á bác :)

Hạng D
8/4/12
2.335
7.312
113
xe độc quá bác chủ. vn mình thích sang chảnh nên dòng wagon này ko có đất dụng võ, chứ gia đình đi siêu thị thì con này chất đồ đã phải biết. Mà xe nhập âu toàn dùng đèn halogen nhỉ, con này về tay chủ mới chắc việc đầu tiên chủ mới làm là sẽ sang các chổ độ đèn mổ mắt quất ngay đôi bi-led/lazer liền :)

• Like
Reactions: nhái bén
Tập Lái
12/10/11
14
95
13
Hà Lội
xe độc quá bác chủ. vn mình thích sang chảnh nên dòng wagon này ko có đất dụng võ, chứ gia đình đi siêu thị thì con này chất đồ đã phải biết. Mà xe nhập âu toàn dùng đèn halogen nhỉ, con này về tay chủ mới chắc việc đầu tiên chủ mới làm là sẽ sang các chổ độ đèn mổ mắt quất ngay đôi bi-led/lazer liền :)
Tùy từng gu mỗi người bác ah, chiếc này mấy bác đi đánh golf là khoái, để 7-8 bộ vô tư .kkkk