Hạng B1
14/8/18
72
59
28
Vậy em phải viết là xe đụng rồi ngập rồi hả bác?

Em lười bán xe là vậy mỗi lần đổi xe là đến mệt với các bác dở hơi từ cò lái đến người mua, người có thiện chí gặp phát biết ngay chứ chả ai như các bác này đâu ạ.

Ai phát hiện xe ngập em tặng luôn ko lấy tiền, thế các bác nhé.

Thân.
Thường thì e thấy bác nào bán xe cũng nói như bác. Hi vọng là không có bác nào sắp tới may mắn được nhận xe miễn phí.

Hạng B2
9/10/09
147
154
43
Thường thì e thấy bác nào bán xe cũng nói như bác. Hi vọng là không có bác nào sắp tới may mắn được nhận xe miễn phí.
Hổng lẻ xe không ngập lại đi nói ngập ạ, em chưa hiểu logic của bác.

Hạng B1
14/8/18
72
59
28
Hổng lẻ xe không ngập lại đi nói ngập ạ, em chưa hiểu logic của bác.
Em đâu có nói xe bác ngập hay không ngập đâu mà bác hổng hiểu.
Thấy bác nói "Ai phát hiện xe ngập em tặng luôn ko lấy tiền". Thì e hi vọng là bác nói đúng thôi. Dựa vào niềm tin thôi bác ơi.

Hạng B2
9/10/09
147
154
43
Em đâu có nói xe bác ngập hay không ngập đâu mà bác hổng hiểu.
Thấy bác nói "Ai phát hiện xe ngập em tặng luôn ko lấy tiền". Thì e hi vọng là bác nói đúng thôi. Dựa vào niềm tin thôi bác ơi.
Dạ thì xe cộ cứ phải gặp trực tiếp xem xe rồi mang ra hãng check chứ có ai mua bằng web đâu bác, nên ai thực có nhu cầu cứ qua em tiếp còn bàn luận nghi ngờ này nọ em lười trả lời lắm ạ, em cũng công việc lu bu í mà.

Hạng B1
14/8/18
72
59
28
Dạ thì xe cộ cứ phải gặp trực tiếp xem xe rồi mang ra hãng check chứ có ai mua bằng web đâu bác, nên ai thực có nhu cầu cứ qua em tiếp còn bàn luận nghi ngờ này nọ em lười trả lời lắm ạ, em cũng công việc lu bu í mà.
Bác nói chính xác rồi đó, đem đi cho người có kinh nghiệm check là ok nhất. Chúc bác mau bán được xe nhé.

• Like
Reactions: patrick835
Hạng B2
9/10/09
147
154
43
Bác nói chính xác rồi đó, đem đi cho người có kinh nghiệm check là ok nhất. Chúc bác mau bán được xe nhé.
Em cảm ơn bác ạ. Mỗi lần đổi xe là 1 lần cực các bác nhỉ, xe nó đủ thứ để nghĩ chứ em cũng buôn đất đai nhiều khi mới đăng tin là 5p sau cọc luôn tiền tỷ. Bác nào hay đổi xe chỉ vẽ em tí làm sao cho mấy lần sau nó nhanh gọn nhẹ, hay cứ quăng ra gara nó thu cho khoẻ?