Hạng B2
1/2/07
175
3
18
RE: Bán xe Fiat Siena 1.3

Nếu xe bác đời 2002 chắc biển 29N (nếu ở Hnội), thằng bạn em lấy con biển 29U cũng 1.3 chỉ có 10k thôi ạ,xe đi đc 7-8 vạn. Xe bác đời hơi sâu nhỉ ??? [8D]
Xe Fiat của mình sản xuất tháng 6 năm 2002, cháu đc hơn 4 tuổi các bác ạ, xe em là Siena 1.3 ED..
.

Giảm nữa bán cho nhanh bác ạ [8D][8D][8D]

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Bác doanhtuan ơi! Bên đó Fiat không có hiệu Siena hoặc Albea đâu, nó đeo hiệu khác.
Chỉ có Doblo (Đút Lò) là vẫn giữ nguyên thôi.
Cố tậu 1 em Italya xịn đem về dùng cho "SƯỚN" bác ợ.

Hạng B1
30/3/07
70
0
0
www.tranglinh.com.vn

theo bác con xe của em giảm xuống bao nhiêu thì bán đc hả bác patchipetro, vì hiện giờ các giòng xe đều tăng giá

Hạng C
18/5/07
500
2
18
53
Thanh Xuân

ôi bác kien_tlc ơi,

Nghe bác nói bây giờ các giòng xe đều tăng giá nghe sao mà hãi hùng !!! Bác đúng dân sale chuyên nghiệp rồi. Nói bác đừng tự ái nhé, em nghe câu này của mấy sale auto ngoài cửa hàng em nghỉ chơi với chúng luôn. Đảm bảo bón nó ế xêu lên cho mà xem. Tiền em gửi bank cho có lãi, thoải con gà mái thuê xe em đi.

Chúc bác sớm bán vợ 2 cưới vợ 3

Tập Lái
10/7/07
5
0
0

Bác kien_tlc bày trò nhiều quá. Ko thích bán thì thôi. Ỡm ờ nhiều.
siena 1.3 ED ai thích e có đây.
Không trợ lực lái.
Không gương kính điện.
Xe nguyên bản.
Đăng ký 5/2002
Xe tại HN, biển HN
àh quên, hứng chí lắp DVD MP3,4 nên mất Zin rồi
giá 7500$
LH: 0983622568

Hạng B1
24/7/06
54
0
0
52

Mục đích của bác ấy là quảng cáo cái công ty và trang web của bác ấy chứ có bán xe đâu!
Địa chỉ xem xe luôn kèm theo trang web, chắc bác ấy hy vọng các bot của các search engin như google, yahoo sẽ để mắt đến web của bác ấy đấy mà!
Đề nghị admin xóa, bấm lỗ cảnh cáo kiểu quảng cáo các bài với mục đích thế này

Trích đoạn: kien_tlc

chào bác longphuong, em thật sự muốn bán mà, em cũng bận nhiều việc nên cũng chưa post đc ảnh, địa chỉ của em là 12A Lý Nam Đế www.tranglinh.vn, bác có nhiệt tình mua mời bác qua công ty em nhé, hoặc hôm nào bác có rảnh bác lượn 1 vòng Lê Văn Linh, xe em đỗ ở đó, xe em dán chữ công ty máy tính Trang LInh ở hai bên sườn xe và web http://www.tranglinh.com.vn

Hạng C
10/11/05
803
5
18

@luutrong: bác cho xin vài cái hình cho AE nghiên cứu tý.

Tập Lái
10/7/07
5
0
0

Để e chụp rồi post lên đây các bác xem.

Hạng C
30/9/04
755
1.945
93

Trích đoạn: pontneuf

Mục đích của bác ấy là quảng cáo cái công ty và trang web của bác ấy chứ có bán xe đâu!
Địa chỉ xem xe luôn kèm theo trang web, chắc bác ấy hy vọng các bot của các search engin như google, yahoo sẽ để mắt đến web của bác ấy đấy mà!
Đề nghị admin xóa, bấm lỗ cảnh cáo kiểu quảng cáo các bài với mục đích thế này

Trích đoạn: kien_tlc

chào bác longphuong, em thật sự muốn bán mà, em cũng bận nhiều việc nên cũng chưa post đc ảnh, địa chỉ của em là 12A Lý Nam Đế www.tranglinh.vn, bác có nhiệt tình mua mời bác qua công ty em nhé, hoặc hôm nào bác có rảnh bác lượn 1 vòng Lê Văn Linh, xe em đỗ ở đó, xe em dán chữ công ty máy tính Trang LInh ở hai bên sườn xe và web http://www.tranglinh.com.vn

Chính xác, đ/c này chắc nghĩ trong đây toàn gà.

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Tôi thấy bác @kien_tlc này xuất hiện với mục đích là rao bán xe, AE trong 4room hỏi bác về tình hình xe, giá xe, mỗi khi hỏi đến, bác ấy cho một ít thông tin, trong đó nhiều thông tin không đúng, một số AE hỏi vặn lại mới nói thât.

Cách hành xử như vậy là không trung thực, trong 4room không có ai như thế, nhất là kèm theo 1 trang web như là để quảng cáo.
Tôi thấy bác nên rút kinh nghiệm là đúng rồi.

AE có cho rằng bác không có ý định bán xe là đúng (vì họ không muốn nói thẳng ra là bác hành xử không đẹp) Rất nhiều người tham gia ở đây là người hiểu biết, nhiệt tình và rất vô tư đấy bác ạ.
Một số AE đang tìm mua xe nhưng họ không muốn đến chỗ bác thì chắc có vấn đề gì đấy, nên xem lại.

HỌ THÍCH XE Ô TÔ FIAT KHÔNG PHẢI VÌ KHÔNG CÓ TIỀN ĐÂU BÁC Ạ

Last edited by a moderator: