Tập Lái
14/1/20
0
2
0
35
Hãng xe
Mercedes
Loại xe
Mercedes S Class
Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện
Quận Thủ Đức
Số KM đã đi
72000
Năm sản xuất
2006
Địa chỉ
Di an binh duong
Biển số xe
61a62001
Tình Trạng Sở Hữu
Người bán đứng tên chủ xe
Số điện thoại
0932111210
Giá
600000000
Cần tiền làm ăn nên gia đình cần bán xe mec s550 2006 xe đẹp tình trạng xe như sau
-đã thay thế bảo dưởng toàn bộ dầu máy,nhớt hộp số,nước các loại...
-thay bộ chia hơi phuộc,bình tích áp mới hàng xịn
-thay cao su gầm các loại nên cứ yên tâm chạy
-thay 2 bình ắc quy mới
và còn nhiều phụ tùng lặt vặtView attachment 2109020View attachment 2109021
Bán xe mec s550
View attachment 2109023

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: wuyt and tôn
Hạng F
29/10/16
11.499
21.740
113
Pháp
Tôi thì hỏi ... có nằm trong toàn bộ trong xe hay gắng thêm ... của TQ.
và 72K trên chiếc nầy theo bạn và nhà sản xuất với garage bạn mua bạn đã thay gì ?
Vấn đề là bạn chăm sóc xe bạn và cho người mua sau biết .

Nếu như 72K mà bạn nói xe tốt chẵng thay gì thì thật sự có vấn đề

Thân!

Tập Lái
14/1/20
0
2
0
35
và 72K trên chiếc nầy theo bạn và nhà sản xuất với garage bạn mua bạn đã thay gì ?

Thân!
Bạn chưa xem xe mình mà đã phán như thật thế

Hạng F
29/10/16
11.499
21.740
113
Pháp
Bạn chưa xem xe mình mà đã phán như thật thế
Coi là một chuyện, còn hỏi là chuyện khác, bạn chỉ cần trả lời cho khác về chi tiết kỹ thuật. là có làm gì rồi, Người mua họ có quyền hỏi chứ, trừ khi bạn không thay gì, không làm gì với 72K.
Thí du : thay nhớt, lọc (bình thường)
Những chuyện đụng đến động cơ như, thay dây belt accessory, cam, dầu và lọc bộp số .... đó là vấn đề mà người mua kh. thể nào xem và kiểm tra được

Nếu như bạn muốn bán một cái gì đó cũng nên cho người mua biết thông tin về vật đó. Chứ không thể để người mua khách quan nhìn vào, thích thì mua mà mua chẵng biết có cái gì, vì có thể là một giá trị lớn đối với người mua . Thân !

Tập Lái
14/1/20
0
2
0
35
Coi là một chuyện, còn hỏi là chuyện khác, bạn chỉ cần trả lời cho khác về chi tiết kỹ thuật. là có làm gì rồi, Người mua họ có quyền hỏi chứ, trừ khi bạn không thay gì, không làm gì với 72K.
Thí du : thay nhớt, lọc (bình thường)
Những chuyện đụng đến động cơ như, thay dây belt accessory, cam, dầu và lọc bộp số .... đó là vấn đề mà người mua kh. thể nào xem và kiểm tra được

Nếu như bạn muốn bán một cái gì đó cũng nên cho người mua biết thông tin về vật đó. Chứ không thể để người mua khách quan nhìn vào, thích thì mua mà mua chẵng biết có cái gì, vì có thể là một giá trị lớn đối với người mua . Thân !
Mình thay gì cái xe có ghi rõ nếu khách tới xem có thể kiểm chứng thuận mua vừa bán chứ mình chả nói quá cái gì cả,nói quá khách tới xem k phải như vậy cũng như không,chứ đâu phải treo đầu dê bán thịt chó,xem là một chuyện còn mua là một chuyện

Tập Lái
14/1/20
0
2
0
35

Thân!
Bài viết mình không có từ nào là kêu không thay thế gì trong 72k cả mà liệt kê những thứ thay thế rõ ràng,có lẽ bạn có vấn đề về đọc và nhìn chăng