Hạng D
21/9/10
1.937
11.055
113
Cu này ức qúa vì ko ai nói Cu đúng nên cứ kiếm chuyện sủa hoài..Ấm đầu đến nỗi soi ra cái tên luôn kaka
Người ta tang quà chút là có tình cảm...Tôi bán xe nao cũng có quà tang, Xe trước tang anh mua 1 cái máy massage mua bên US về..
Cứ sủa vậy thì ae người ta oánh giá …
ko lẽ anh ngu đến mức ko nhận ra tất cả mọi người đang xỉa xói anh hả anh DDụ dính phèn haha. Sorry ko nhìn rõ tên anh nên ghi DDụ (Dụ, Đ ụ, Dữ, Đữ, Đực ......)

• Like
Reactions: machchua
Hạng D
15/9/08
2.041
2.215
123
ko lẽ anh ngu đến mức ko nhận ra tất cả mọi người đang xỉa xói anh hả anh DDụ dính phèn haha. Sorry ko nhìn rõ tên anh nên ghi DDụ (Dụ, Đ ụ, Dữ, Đữ, Đực ......)
Ức quá quay ra hèn...
Cu này cũng có thể là Cu Lamnguyenttt gì còn nếu ko thì cũng như Cu đó..năm kia nó chọt giá xe , dìm này kia xong ...mình bán Xe xong cho nó số ĐT anh mua để check giá ,,,nó quê 1 cục muốn cắm đầu luôn..từ đó về sau nó thấy mình đâu là nó Câm ….
Mấy cái thứ này thì đảm bảo ko khá lên đc ….vì quá Nu.....

Thôi anh stop đây nhe Nu...thời gian nói chuyện với Nu anh kiếm đc khá tiền rồi…kaka...

Xe anh giá Cao ko bán đc thì anh để anh đi tiếp kaka..có mấy thằng trẻ trâu chưa đủ tiền mua xe ...đâu có bao h biết giá cả gì đâu….cứ vô mấy cái box bán xe mà trả và dìm giá...
Người có nhu cầu mua thường ko trả giá hay hỏi trên nay Cu ah...

• Like
Reactions: btpaul
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
75.881
113
Nhảm quá a ui
Chủ xe tên KiaBinhloi mà???

Hạng D
21/9/10
1.937
11.055
113
Nhảm quá a ui
Chủ xe tên KiaBinhloi mà???
Ko DDụ thì là gì?
l2-jpg.2106039

Ức quá quay ra hèn...
Cu này cũng có thể là Cu Lamnguyenttt gì còn nếu ko thì cũng như Cu đó..năm kia nó chọt giá xe , dìm này kia xong ...mình bán Xe xong cho nó số ĐT anh mua để check giá ,,,nó quê 1 cục muốn cắm đầu luôn..từ đó về sau nó thấy mình đâu là nó Câm ….
Mấy cái thứ này thì đảm bảo ko khá lên đc ….vì quá Nu.....

Thôi anh stop đây nhe Nu...thời gian nói chuyện với Nu anh kiếm đc khá tiền rồi…kaka...

Xe anh giá Cao ko bán đc thì anh để anh đi tiếp kaka..có mấy thằng trẻ trâu chưa đủ tiền mua xe ...đâu có bao h biết giá cả gì đâu….cứ vô mấy cái box bán xe mà trả và dìm giá...
Người có nhu cầu mua thường ko trả giá hay hỏi trên nay Cu ah...
Anh mắc cái bệnh ảo giác ko bỏ được hả? lại làm thêm cái kèo đi: nếu anh chứng minh được mình là Lamnguyen gì đó thì mình tặng anh ngay 1 tỷ, còn ko thì anh chỉ cần đưa mình 100tr thôi. Nói ra là phải làm, phải có dẫn chứng, chứ ko phải ăn xổi ở thì như cái kiểu roanh nhân dính phèn như anh đâu nhé.

• Like
Reactions: machchua and btpaul
Đảng viên
18/5/10
2.293
77.474
113
Ko DDụ thì là gì?
l2-jpg.2106039

Anh mắc cái bệnh ảo giác ko bỏ được hả? lại làm thêm cái kèo đi: nếu anh chứng minh được mình là Lamnguyen gì đó thì mình tặng anh ngay 1 tỷ, còn ko thì anh chỉ cần đưa mình 100tr thôi. Nói ra là phải làm, phải có dẫn chứng, chứ ko phải ăn xổi ở thì như cái kiểu roanh nhân dính phèn như anh đâu nhé.

Cây viết có tên a chủ rồi, tặng chắc khách không lấy nữa đâu. Có quà khác đổi chắc được. Lexus nx thì ngon rồi... Tiếc mỗi cái màu xe.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
21/9/10
1.937
11.055
113
Cây viết có tên a chủ rồi, tặng chắc khách không lấy nữa đâu. Có quà khác đổi chắc được. Lexus nx thì ngon rồi... Tiếc mỗi cái màu xe.
sao vậy? hàng hiếm mà anh, màu xe sao quan trọng bằng cây viết khắc tên anh chủ được

• Like
Reactions: machchua and btpaul
Đảng viên
18/5/10
2.293
77.474
113
sao vậy? hàng hiếm mà anh, màu xe sao quan trọng bằng cây viết khắc tên anh chủ được

khắc tên a chủ thì a chủ Sài chớ tặng ng khác làm gì? Còn màu xe quan trọng hơn chớ, trắng Ngọc chinh sao hợp với đàn ông được? Con này màu đen hay màu xanh lục là đúng đẹp luôn.

Hạng B2
26/9/08
357
44
28
Hehe các bác đúng là giỏi văn, câu chữ đâu ra đấy không sai chính tả mà lại đầy ẩn ý. Nhìn lại anh chủ thớt thì ... ;)

• Like
Reactions: machchua
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
75.881
113
Hehe các bác đúng là giỏi văn, câu chữ đâu ra đấy không sai chính tả mà lại đầy ẩn ý. Nhìn lại anh chủ thớt thì ... ;)
hy vọng bác ko phải nói em nha