Hạng B2
26/3/10
164
45
28
Hehe các bác đúng là giỏi văn, câu chữ đâu ra đấy không sai chính tả mà lại đầy ẩn ý. Nhìn lại anh chủ thớt thì ... ;)
Ý bác là chủ thớt vừa ngu vừa tỏ ra nguy hiểm à bác??? Giống dạng trưởng giả học làm sang chảnh đúng hok bác?

• Like
Reactions: machchua
Hạng D
13/2/09
3.363
18.848
113
Bình Dương
anh chủ hèn nhỉ, lôi mình vô đây chi vậy, chuyện lâu lắm rồi anh còn nhớ để ấm ức thì mình nể anh lắm luôn :D

Mà anh up hình thông tin chủ củ của xe lên là không hay đâu, trong này ai chả biết anh cò xe. Hãng lexus trước khi người ta bán xe cho ai đó thì họ điều tra nhân cách khách hàng tương lai dữ lắm vì để tránh hình ảnh người đi xe lexus làm ảnh hưởng hình ảnh thương hiệu của họ. Cho nên anh kiabinhloi này không thể là chính chủ được. Mình cam đoan!

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.228
113
anh chủ hèn nhỉ, lôi mình vô đây chi vậy, chuyện lâu lắm rồi anh còn nhớ để ấm ức thì mình nể anh lắm luôn :D

Mà anh up hình thông tin chủ củ của xe lên là không hay đâu, trong này ai chả biết anh cò xe. Hãng lexus trước khi người ta bán xe cho ai đó thì họ điều tra nhân cách khách hàng tương lai dữ lắm vì để tránh hình ảnh người đi xe lexus làm ảnh hưởng hình ảnh thương hiệu của họ. Cho nên anh kiabinhloi này không thể là chính chủ được. Mình cam đoan!

A phét lác vừa thôi. A chứng minh được xe này không chính chủ, mình tặng a 50tr, và xin mod xoá nick kiabinhloi.

• Haha
Reactions: vanconnaito
Hạng D
13/2/09
3.363
18.848
113
Bình Dương
A phét lác vừa thôi. A chứng minh được xe này không chính chủ, mình tặng a 50tr, và xin mod xoá nick kiabinhloi.
(1) khách hàng của Lexus là những người có tư cách
(2) kiabinhloi là người không có tư cách
=> không chính chủ (đpcm)

• 50tr đâu
  • xin mời anh @lamnk thực thi công lý

Hạng D
21/9/10
1.937
11.043
113
Thằng này nó Nu hết nói luôn, xe tải chạy qua phun khói hôi họ bịt mặt hết đó Nu..Nu ở trên Núi hả Nu...Xe bus chạy 1 cái thì Nu hiểu hang .. Khói và Hôi.
Cái thứ mà khinh cả dòng họ mình chỉ vì ko có tiền mua xe 4 bánh thì vứt sọt rác đi Cu...Cu về nói với chú bác vậy coi chừng Cháo ăn cũng khó kaka
Còn anh Nu đi xe 4 bánh ó thể lúc đó Cu còn ở truồng tắm mưa á Nu...
Haha, 10 con Mer. đó tao mua cũng đc nữa á Nu..Nu nghĩ sao vậy Nu...
Cu này nó việt vị liên tục nên nó lái sang chuyện khác nữa..h tới vụ có tiền hay ko ...kaka...Tội em Nu
Giờ anh bận rồi. Phải đi 40 NV Đậu làm cái foot và body. Xong chút ghé Duyên Bến Thành gội đầu , massage mặt , lấy phèn móng chân,. Kaka kết hợp ngắm bưởi . Kaka sau đó hẹn chiến hữu làm cái Vịt quay Bắc Kinh ở Ocean Palace ngay Sở thù đó Cu. ah mà mấy chỗ này sao Cu biết đc kaka
Chiều nay Cu đi mượn 1 San. Dầu và 1 San. Xăng. xong Cu cho nổ máy. Rồi dí cái mặt Cu vô ống pô con Dầu 1p và con Xăng 1 phút . Xong cu đánh giá con nào hôi và khói . Thứ Hai báo cáo anh tiếp nhe haha
Chào tạm biệt Nu
mấy ngày nay ko thấy anh Ddụ đâu, hóa ra ảnh đang hăng tiết chửi vung bên box Mer