1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
E hỏi thiệt đó, bác gài kèo giúp e đi
Có vài bác hỏi mua, phải ưu tiên cho người mua cả xe quyết định chứ? Nếu mua về dùng thì sẽ không đổi, mua về cho thuê thì chắc chắn sẽ đổi. Giá này mềm để mua một chiếc xe rất long lanh về cho thuê.
Bác đừng lo, nếu cho thuê thì bác mới sẽ gỡ bớt ra rất nhiều món, nhưng hy vọng chủ mới sẽ giữ nguyên, còn xe bác thì đưa đây :).

Hạng D
29/5/09
3.834
8.496
113
Có vài bác hỏi mua, phải ưu tiên cho người mua cả xe quyết định chứ? Nếu mua về dùng thì sẽ không đổi, mua về cho thuê thì chắc chắn sẽ đổi. Giá này mềm để mua một chiếc xe rất long lanh về cho thuê.
Bác đừng lo, nếu cho thuê thì bác mới sẽ gỡ bớt ra rất nhiều món, nhưng hy vọng chủ mới sẽ giữ nguyên, còn xe bác thì đưa đây :).
Xe e chỉ thiếu vvụ thanh ccân bằng này thôi, full tận nóc rồi.

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Trên xe PS đã có rồi, nhưng cây độ thì to hơn và thép ổn định hơn. Khi quẹo thì lò xo bên kia sẽ chịu phụ, nên xe ít bị nghiên.
Thay bộ này thì phải độ thay lò xo, cuối cùng là xe êm, ít nghiên, qua gờ giảm sốc êm hơn hẳn.
Khuyết điểm là tốn khá nhiều tiền.
Xe bác @Long gầm thấp, độ ổn định cao...nên không cần độ đâu bác.
hôm qua bác gởi em vỏ chì smartkey phải không ạ? Vì em không có ở nhà, sáng ra mới biết, gắn thử vô vừa khít, quá đẹp.
Cám ơn bác @truong195

• Like
Reactions: truong195
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Trên xe PS đã có rồi, nhưng cây độ thì to hơn và thép ổn định hơn. Khi quẹo thì lò xo bên kia sẽ chịu phụ, nên xe ít bị nghiên.
Thay bộ này thì phải độ thay lò xo, cuối cùng là xe êm, ít nghiên, qua gờ giảm sốc êm hơn hẳn.
Khuyết điểm là tốn khá nhiều tiền.
Xe bác @Long gầm thấp, độ ổn định cao...nên không cần độ đâu bác.
nhưng cái vụ gắn vào qua gờ êm hơn thì em thích rồi, giúp em đi bác @truong195

Hạng C
14/3/14
831
626
93
có cách nào đổi máy dầu với e dc ko ta? e bù thêm $$$, Bác T tính dùm em xem sau