Hạng C
7/4/20
651
662
93
34
kinh vậy, xe xăng Thành Công nó mang lên Thái Nguyên nấu sắt hết hả bạn?
Thôi dù sao thì đám đông cũng ko thể đưa ra lựa chọn tồi được, nếu như dành dụm đủ tiền thì có thể sẽ có những người như bác mua xe xăng cho TC đó.

• Haha
Reactions: highlander11
Hạng B2
20/7/11
269
383
63
Xe đẹp, gọn gàng quá bác :D
Dạ, xe 1 mình em mua mới chạy từ đầu nên khá giữ gìn. Xe được xưởng dv của hd sông hàn đánh giá là 1 trong những xe đẹp nhất cùng đời

Hạng B2
20/7/11
269
383
63
Thôi dù sao thì đám đông cũng ko thể đưa ra lựa chọn tồi được, nếu như dành dụm đủ tiền thì có thể sẽ có những người như bác mua xe xăng cho TC đó.
Chọn Xăng hay dầu là do nhu cầu sử dụng thực tế, đôi khi còn là sở thích. Hãng cũng ko cho ra 1 sản phẩm để cho vui. Bác lựa chọn máy dầu (mà mình tự hỏi không biết bác đi xe gì vì nếu hiểu biết nhiều về Santa Fe như bác thì nhìn xe không cần hỏi ăn bn dầu ) chưa hẳn đã là thông minh và người khác chọn máy xăng cũng ko hẳn là quyết định tồi.... Nếu chọn mua cái gì cũng phải theo số đông thì e rằng không phải cái gì cũng tốt.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: PMH82 and euro car
Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM
Xe dầu chỉ hơn mỗi tiết kiệm. Chẳng có gì hơn xe xăng cả. Máy dầu cho dù làm kiểu gì đi nữa cũng ko thể êm như máy xăng vì đặc tính tỉ số nén cao. Nên người đi máy xăng mới là hưởng thụ, họ chấp nhận đốt tiền nhiều hơn cho sướng

Hạng C
7/4/20
651
662
93
34
Chọn Xăng hay dầu là do nhu cầu sử dụng thực tế, đôi khi còn là sở thích. Hãng cũng ko cho ra 1 sản phẩm để cho vui. Bác lựa chọn máy dầu (mà mình tự hỏi không biết bác đi xe gì vì nếu hiểu biết nhiều về Santa Fe như bác thì nhìn xe không cần hỏi ăn bn dầu ) chưa hẳn đã là thông minh và người khác chọn máy xăng cũng ko hẳn là quyết định tồi.... Nếu chọn mua cái gì cũng phải theo số đông thì e rằng không phải cái gì cũng tốt.
nhưng trong case mua san dầu hay san xăng thì bác chịu khó tìm hiểu sẽ thấy đám đông đúng nhé.

Hạng B2
20/7/11
269
383
63
nhưng trong case mua san dầu hay san xăng thì bác chịu khó tìm hiểu sẽ thấy đám đông đúng nhé.
À mình ko cần tìm hiểu vì mình đã chọn xăng rồi. Thực ra mình làm trong nghề công nghệ ôtô cũng 23 năm rồi, nên mình biết mình cần gì và mình mua theo nhu cầu cá nhân thôi. Cảm ơn bạn, xe đã bán

Chỉnh sửa cuối: