Hạng F
8/8/06
6.456
20.905
113
40
apo nói:
Câu trả lời cuối cùng của em là Có :D
Tháo tựa đầu, gập ghế ngồi lên 90 độ, xong gập dựa lưng về phía trước, lót thêm tấm nệm ==> nằm ôm em yêu tới sáng cũng được :D
Do Po còn độc thân nên có khuyến mãi thêm tấm niệm Kimdan, Ngày mai nhớ lấy để lót lên xe nha.

Hạng C
30/9/04
755
1.945
93
Xe dap nói:
teddythanh nói:
dangvu25 nói:
thành cái giường ngủ thoải mái luôn bác ơi.

Ủa, thiệt hả bác? Sao hôm đó em gập cật lực luôn cũng được gục vô có 1 góc nhỏ thôi. Bạn sales ở Saigon Ford cũng nói là nó chỉ gập được 15 độ thôi, sau đó dắt em qua coi chiếc Focus rồi nói là Focus 5 cửa mới gập phẳng được. Vậy làm cách nào để gập phẳng xuống được vậy các bác?
Gập thoả mái bác Thanh ơi, Đầu tiên bác gập niệm ghế ngồi lên 90 độ, Sau đó gập băng tựa sát sàn là được. Hôm rãnh  chạy qua em hướng dẫn cho, Bác tìm được xe cũ rồi à.
Ok, cám ơn bác nhiều nhé. Bác rảnh rỗi thì chụp vài tấm hình demo để anh em dễ hình dung hơn, bác cũng bán được nhiều Esc hơn đó. Gì chứ mấy ông bên hội "cuối tuần" nghe biến xe thành giường thì mê lắm.
Em tìm được xe rồi. Có ông bạn đặt cọc mua xong giờ tự nhiên đổi chổ làm, cty mới có cấp xe luôn nên chơi sang nhường suất cho em bao gồm cả tiền cọc luôn :D

BMX confirmed
Hạng B2
9/5/07
329
1.340
93
teddythanh nói:
Xe dap nói:
teddythanh nói:
dangvu25 nói:

Ủa, thiệt hả bác? Sao hôm đó em gập cật lực luôn cũng được gục vô có 1 góc nhỏ thôi. Bạn sales ở Saigon Ford cũng nói là nó chỉ gập được 15 độ thôi, sau đó dắt em qua coi chiếc Focus rồi nói là Focus 5 cửa mới gập phẳng được. Vậy làm cách nào để gập phẳng xuống được vậy các bác?
Gập thoả mái bác Thanh ơi, Đầu tiên bác gập niệm ghế ngồi lên 90 độ, Sau đó gập băng tựa sát sàn là được. Hôm rãnh  chạy qua em hướng dẫn cho, Bác tìm được xe cũ rồi à.
Ok, cám ơn bác nhiều nhé. Bác rảnh rỗi thì chụp vài tấm hình demo để anh em dễ hình dung hơn, bác cũng bán được nhiều Esc hơn đó. Gì chứ mấy ông bên hội "cuối tuần" nghe biến xe thành giường thì mê lắm.
Em tìm được xe rồi. Có ông bạn đặt cọc mua xong giờ tự nhiên đổi chổ làm, cty mới có cấp xe luôn nên chơi sang nhường suất cho em bao gồm cả tiền cọc luôn :D
Dễ lắm bác ơi, trong cuốn HDSD nó có nói hết, khi nào bác lấy xe về mở ra đọc là làm được.

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55
nhiều lần em rất khó khăn trong việc gập ghế lại, nay mới biết đến vụ này.
sẽ thử, nếu không được thì quay lại 61A Cao Thắng uống cafe với Phương vậy :)

Hạng F
8/8/06
6.456
20.905
113
40
thanhnn nói:
Hôm nào bác đến em chỉ cho bác. Đơn giản lắm.

BMX confirmed
Hạng B2
9/5/07
329
1.340
93
Xe dap nói:
thanhnn nói:
Hôm nào bác đến em chỉ cho bác. Đơn giản lắm.
Bác xe đạp toàn bị vợ cả bắt ngủ ngoài xe nên bác ấy rành cái vụ này lắm

Hạng B2
5/9/09
464
20
18
Nói về gập ghế thì Esc phải gọi Captiva bằng cụ. Cap chỉ cần kéo cái móc sau lưng ghế là gối đầu tự cụp xuống và lưng ghế cũng gập xuống theo. Còn Esc, cái bất tiện nhất là phải tháo cái gối đầu ra, mà khi tháo ra thì ko biết để đâu cho an toàn vì nó có 2 cọng sắt dài chừng 2 tấc thò ra, sau đó là gấp đệm ngồi, cuối cùng là gấp đệm lưng.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Diana nói:
Nói về gập ghế thì Esc phải gọi Captiva bằng cụ. Cap chỉ cần kéo cái móc sau lưng ghế là gối đầu tự cụp xuống và lưng ghế cũng gập xuống theo. Còn Esc, cái bất tiện nhất là phải tháo cái gối đầu ra, mà khi tháo ra thì ko biết để đâu cho an toàn vì nó có 2 cọng sắt dài chừng 2 tấc thò ra, sau đó là gấp đệm ngồi, cuối cùng là gấp đệm lưng.
Gấp ghế dễ và nhanh mà các bác.
Cái gối đầu thì sau khi gấp xong, dùng cái gối đầu đã tháo ra, quay lại làm cái gối ngủ luôn ...:)

todigital nói:
Xe dap nói:
teddythanh nói:
dangvu25 nói:

2009 gập được kg xe đạp :(
Cũng gập vô tư luôn :)
p/s : các bác đi ếch quan liệu thiệt ... chưa gặp trường hợp khẩn cấp cần ... giường hả các bác . Thú vị phết