Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
đua tránh thuế mà doanh số lại thấp. Chắc hàng về ko kịp.
Sao bác lại k thử nghĩ hướng khác là hãng nó chứa hàng lại để bán dc giá hơn :D Gì chứ ở VN đó giờ ntd éo bao giờ có lợi đâu.

Hạng B2
2/5/18
299
221
43
Nó có chiến lược của nó, bác cứ mình mình khôn hơn cả hãng xe lớn à.
Chắc chả có chiến lược gì đâu. Bán đc ít thì trưng ra cho thiên hạ biết rồi vào bàn tán, chê bai làm gì. Bán đc nhiều mà xem, diễn đàn ô tô nào cũng lên trang nhất.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Nó có chiến lược của nó, bác cứ mình mình khôn hơn cả hãng xe lớn à.
Chiến lược éo gì bác ? Nó công bố X-trail mà .... Giờ công bố sợ dở dở ương ương vì:
1 - Ít hơn mong đợi thì sẽ gặp hiệu ứng xấu
2 - Nhiều hơn mong đợi thì chắc không có.... :) :)
==> Huyndai ngoài VAMA cũng dấu, sau này công bố để người ta biết mình bán nhiều --> càng bán nhiều hơn

Tập Lái
8/3/19
18
10
3
37
Chiến lược éo gì bác ? Nó công bố X-trail mà .... Giờ công bố sợ dở dở ương ương vì:
1 - Ít hơn mong đợi thì sẽ gặp hiệu ứng xấu
2 - Nhiều hơn mong đợi thì chắc không có.... :) :)
==> Huyndai ngoài VAMA cũng dấu, sau này công bố để người ta biết mình bán nhiều --> càng bán nhiều hơn
Chắc chả có chiến lược gì đâu. Bán đc ít thì trưng ra cho thiên hạ biết rồi vào bàn tán, chê bai làm gì. Bán đc nhiều mà xem, diễn đàn ô tô nào cũng lên trang nhất.
Thế ko phải chiến lược của hãng thì là gì? Họ làm gì cũng cân nhắc và đánh giá rủi ro mấy ông ơi. Đừng nghĩ mình khôn hơn cả 1 hãng xe lớn mà bảo họ ngu này ngu nọ.

Hạng B2
2/5/18
299
221
43
Thế ko phải chiến lược của hãng thì là gì? Họ làm gì cũng cân nhắc và đánh giá rủi ro mấy ông ơi. Đừng nghĩ mình khôn hơn cả 1 hãng xe lớn mà bảo họ ngu này ngu nọ.
Ô hiểu chiến lược là gì k? Nó là đường lối, biện pháp để đạt được mục tiêu dài hạn chứ không phải cái kiểu dấu diếm này nhé.
Cái việc giấu thông tin này thì đến học sinh nó cũng nghĩ ra, méo cần phải cả chục cái đầu th.sỹ quản trị kinh doanh với marketing này nọ của hãng mà khôn với ngu ở đây. Mà 2 cái ô trích dẫn ở trên k có từ nào bảo hãng ngu cả nhé.