Hạng B2
30/9/09
204
1
18
cpkhanhhung nói:
khiemli nói:
Chào Bác Chú lùn 9,

Lâu quá không gặp, hôm nào mời bác cà phê nhé

Về cái vụ tay nắm 2 bên, hôm rồồi mình có vào đại lý Hồng phương trên đường minh phụng, Q6 , họ có đem ra cho mình 1 cặp , giá là 500,000vnd, hàng chính hảng . Thấy giá đó khét quá nên mình rút lui, định bụng hôm nào rảnh ra khu ADV kiếm xem có rẻ hơn không . Nếu có thông tin Bác chia sẽ với em nhé .

Thân

Chào bác Khiemli,
Bác có biết dán kính xe chổ nào ko? tôi muốn dán kính chống chói mặt trước và kính đen 2 bên. Tôi đã đi dọc đường ADV rồi, thấy nhiều tiệm quá, có cả cò đứng ngoài đường mời mọc, ko biết vào quán nào. Xin chỉ giáo. Thks

Vụ chống chói thì em thua vì xe em chưa dán, còn dán 2 kính sau thì bác ra nguyễn Chí Thanh , gần ngã 6 , khu vực dán xe 2 bánh, em nhớ kg lầm là 100,000 luôn tiền tip cho a thợ dán xe . Chất lượng sau 6 tháng thấy ok lắm .

Thân

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13
wa lâu rồi mới thấy su wagon nha , xe này các bác lên mâm lơn tí và dàn cản trước độ cho hầm hố giống như hummer thì quá dử , vì dáng xe wagon nhìn củng hơi giống hummer đó nha
Báo cáo các bác em vừa cưới vợ 2 Suzuki Wagon R ạ !

Còn đây hình như là mẩu mới ra bên ấn độ
các bác ơi

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Vừa tình cờ gặp bác chủ thớt đi trang điểm cho vợ mới ở chỗ bác DIệu.
Bác sonokal còn đi xe Wagon không?
Bác Vsiu khỏe không? Em vừa đi lắp thêm màn hình DVD và camera de cho vợ cũ của bác.

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com
em cũng vừa biết chulun09 đã tiển em nó đi vài tuần trước.
Suzuki VN ko ra mẫu Wagon mới như hình trên nhẻ. Nếu có chắc em order 1em luôn, nhìn đẹp quá

Hạng C
5/12/07
780
1.952
93
vnexpress.com.vn
hunghanoi nói:
Vừa tình cờ gặp bác chủ thớt đi trang điểm cho vợ mới ở chỗ bác DIệu.
Bác sonokal còn đi xe Wagon không?
Bác Vsiu khỏe không? Em vừa đi lắp thêm màn hình DVD và camera de cho vợ cũ của bác.

Bác chủ thớt vừa cưới em Huyndai Get 1.1 zin 100%, xin chúc mừng cho bác ấy !

Em vẫn còn nặng tình với con vợ 2 này lắm bác ạ, bởi vì... chưa có cơ hội ly dị nó được ! :D
Hổng hiểu vì sao hôm offline với bác chủ thớt, em có nói vợ 2 của bác ấy cái gì hông mà 3 ngày sau đó bác ấy ly dị liền ! :D

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com
Dạ. Em vẫn khỏe, và cũng thườg theo dõi box SU.
Bác lắp DVD nữa thì quá good rồi. khi nào họp mặt các thành viên củ thì hú em với.