Tập Lái
23/9/08
25
0
0
otosaigon.com
Báo cáo các bác em vừa cưới vợ 2 Ford lase 1.8 2003 màu đen AT ác bác ah. nhưng nhờ ông anh hỏi em nó hộ ;) ! Em nó snh ngày (ĐK lần đầu 12/2003). Em chỉ thây khác mỗi bộ ghế da so với nguyên bản :) em nó đã kịp dã ngoại 40.000k trước khi găp em ! Chi phí cưới hỏi 365k ! các bác thấy có môn đăng hộ đối không ah :D Hình em sẽ post sau ah !

Tập Lái
22/6/09
10
0
0
48
Nghe con này quen quen. Bác cưới em ở Ford PQ fk ?
Chúc bác vui duyên mới. Nhớ rửa cho hoành tráng vào.
Hehehe..

Tập Lái
23/9/08
25
0
0
otosaigon.com
Stock_Car nói:
Nghe con này quen quen. Bác cưới em ở Ford PQ fk ?
Chúc bác vui duyên mới. Nhớ rửa cho hoành tráng vào.
Hehehe..
Ông anh em bảo là em nó quê quán ở Q7 ah ?

10/12/09
500
0
0
rước nàng về dinh là khoái rùi, quá khứ của nàng thế nào? mặc! vặn khóa nổ ngay, đạp ga..... vù ngay, thế là sướng bác nhể. Nhớ rửa để anh em còn bàn bạc, góp ý để vợ bác ngày càng khỏe và xinh hơn ạ

Hạng B2
10/3/09
125
1
18
Phuc496 nói:
Báo cáo các bác em vừa cưới vợ 2 Ford lase 1.8 2003 màu đen AT ác bác ah. nhưng nhờ ông anh hỏi em nó hộ ;) ! Em nó snh ngày (ĐK lần đầu 12/2003). Em chỉ thây khác mỗi bộ ghế da so với nguyên bản :) em nó đã kịp dã ngoại 40.000k trước khi găp em ! Chi phí cưới hỏi 365k ! các bác thấy có môn đăng hộ đối không ah :D Hình em sẽ post sau ah !

Chúc mừng bác, Ford Laser chạy ngon lắm bác ạ. Em đang tính gả em này đi để đầu cơ đất mà tiếc hùi hụi. Nếu từ nay đến khi tìm được đất mà em thu xếp được vốn với ngân hàng là em sẽ giữ lại không bán nữa, để đi với bác cho có cặp.

Hạng B1
10/7/08
69
6
8
Sàigòn
www.otosaigon.com
E cũng đg chạy con này đấy bác ah, ghế da là nguyên bản của nó đấy! Nói chung với tầm tiền như vậy thì laser là lựa chọn hợp lý nhất. Chúc mừng bác nhé!

Tập Lái
23/9/08
25
0
0
otosaigon.com
TKS 252 nói:
E cũng đg chạy con này đấy bác ah, ghế da là nguyên bản của nó đấy! Nói chung với tầm tiền như vậy thì laser là lựa chọn hợp lý nhất. Chúc mừng bác nhé!
Con này ăn uống thế nào các bác ơi ?