Hạng B2
29/1/08
446
10
18
53
RE: Báo cáo các bác vợ hai của em đây ạ.

Xe bác đẹp quá , chúc mừng bác nhé :D :D

Hạng B2
25/2/06
166
1
18
40

xe 12t mà nhìn mới quá, chắc bác đi giữ xe lắm. Con này đi hay lắm bác ạ, bác thay cho e nó áo da để nhìn hấp dẫn hơn đi.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: viper2007

Ôi hóa ra là xe này có ghế ngon hơn CD5 ah, tựa đầu rời. Lại có cả hai cái nút gì dưới cái châm thuốc như là kính bấm vậy. Em cũng thắc mắc là form này sao lại đời 96 nhỉ, trông vẫn đẹp ghê.

@Stinger em PM cho bác rồi đó :D
Đúng rồi bác, xe này 2 kính trước chỉnh điện, còn 2 kính sau thì quay bằng cơm.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: tuonglahay

Em góp ý bác: chỉ có 1 việc phải làm là cất chùm chìa khóa đi:D:D:D
Hihi, cám ơn bác, em quên cất chùm chìa khóa. Em đang định thay mâm đúc, các bác có biết ở tiệm nào ở Lý thái tổ(SG) bán rẻ không? và nên gắn mâm 5 cánh hay 8 cánh, cái nào đẹp hơn? giá bao nhiêu một cái?

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Theo em thì nên gắn mâm 5 cánh, mâm nhiều cánh em thấy mấy xe cỡ lớn hay dùng, xe bác thuộc hạng nhỏ nếu gắn mâm nhiều cánh có vẻ rối mắt. Hơn nữa xe kiểu Ae mình là loại tầm tầm nên nhìn cái xe nó phải hài hòa các bộ phận với nhau, riêng bộ mâm nổi trội quá so với xe em sợ mất cân đối. Em định góp ý thêm bác một chút là hiện nay em thấy có nhiều loại chụp mâm rất đẹp, lắp vào nhìn khá giống mâm đúc, bác có thể tham khảo xem sao. Nếu dùng chụp mâm thì kinh tế hơn rất nhiều, chỉ khoảng hơn 200k là OK.
Vài ý ngắn của em!

Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178

Chúc mừng bác nha! sướng thật!
Em cũng đang rình rập một em như vậy, mà sao em tìm toàn là 130 đến 140T ko hà các bác ơi!? mà xe nhìn còn tã hơn xe bác nữa. chán thật.
Nhìn vợ hai của bác mà em phát .... thèm! :D

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: mebca

Theo em thì nên gắn mâm 5 cánh, mâm nhiều cánh em thấy mấy xe cỡ lớn hay dùng, xe bác thuộc hạng nhỏ nếu gắn mâm nhiều cánh có vẻ rối mắt. Hơn nữa xe kiểu Ae mình là loại tầm tầm nên nhìn cái xe nó phải hài hòa các bộ phận với nhau, riêng bộ mâm nổi trội quá so với xe em sợ mất cân đối. Em định góp ý thêm bác một chút là hiện nay em thấy có nhiều loại chụp mâm rất đẹp, lắp vào nhìn khá giống mâm đúc, bác có thể tham khảo xem sao. Nếu dùng chụp mâm thì kinh tế hơn rất nhiều, chỉ khoảng hơn 200k là OK.
Vài ý ngắn của em!
Bác ơi, cái mâm chụp đó mua ở đâu? cái vụ này nghe thấy thích quá! cám ơn bác.

vhv
Hạng B2
14/8/04
170
4
0

Xe bác thay mâm lên sẽ rất đẹp, giá từ 3,2 triệu - 3,9 triệu, tùy theo mâm bác chọn.

Tôi đã từng xài qua em này. Gửi bác thêm vài hình ảnh xe củ tôi ( đã thay mâm )

Xe tôi đang sử dụng

Mâm đúc lên xe sẽ rất COOL, giờ chỉ còn tùy thuộc sự lựa chọn của bác. Nếu được bác nên chơi mâm 3 lá, nhìn rất Sport.