Hạng B2
26/8/08
183
0
0
53
TỚ vừa mới lấy 1 em Cressida năm sản xuất 1992.đăng ký 1993. thấy chỉ đề là Cressida GL.Nên tớ k biết nó có những thông số kỹ thuật gì.tớ đọc hết trong box này nhưng vẫn chưa thấy ai nói đến thông số xe này.Mong các bạn giúp tớ chút nhá.lần đầu tiên mua xe nên chả biết gì.tớ mua 170triệu.nội thất đẹp.DVD màn hình.loa nghe nhạc rất hăy.dán kính chống năng và giảm tốc.Thế có đăt không ạ.các bạn chỉ giáo mình với.Chân thành cảm ơn nhiều

Hạng F
10/3/07
5.056
8.650
113
Thủ Đức - TP.HCM
RE: Báo cáo các bạn trong 4rum

Bác cho anh em xem hình em nó đi ạ? Trước đây em có chiếc Cressida đời 84, 6 máy, số tự động, sunroof, đồng hồ trung tâm điện tử hết. Xe này khung gầm rất chắc chắn và chạy rất đầm.

Em nghĩ giá Bác mua là hợp lý rồi ạ. Chúc mừng Bác nhé.

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh

Cho cái hình khoe mặt mũi bà 2 như thế nào anh em mới nhận xét được chớ!!:) Theo tui biết dòng CRESSIDA là dòng khá cao cấp của Toy đây mà, nó xếp hàng sau Crown đó! Chúc mừng bác cưới được Á hậu về hưu!!:D:D

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Trích đoạn: Cressida1992GL

TỚ vừa mới lấy 1 em Cressida năm sản xuất 1992.đăng ký 1993. thấy chỉ đề là Cressida GL.Nên tớ k biết nó có những thông số kỹ thuật gì.tớ đọc hết trong box này nhưng vẫn chưa thấy ai nói đến thông số xe này.Mong các bạn giúp tớ chút nhá.lần đầu tiên mua xe nên chả biết gì.tớ mua 170triệu.nội thất đẹp.DVD màn hình.loa nghe nhạc rất hăy.dán kính chống năng và giảm tốc.Thế có đăt không ạ.các bạn chỉ giáo mình với.Chân thành cảm ơn nhiều

Chúc mừng bác có vợ 2 lần đầu. Xe đã mua đừng hỏi đắt rẻ nữa, bác cảm thấy thích và xứng đáng đồng tiền bác bỏ ra tậu em nó là được. Dòng này nhìn cũng vip nhưng em thấy kô đẹp bằng Crown cùng đời, ăn nhậu hình như cũng tương đương.

Trích đoạn: smith1604

Cho cái hình khoe mặt mũi bà 2 như thế nào anh em mới nhận xét được chớ!!:) Theo tui biết dòng CRESSIDA là dòng khá cao cấp của Toy đây mà, nó xếp hàng sau Crown đó! Chúc mừng bác cưới được Á hậu về hưu!!:D:D
Bác lại trêu bác chủ thớt rồi :D

Hạng B2
26/8/08
183
0
0
53

Cảm ơn các bác.em không biết chụp ảnh nó thế nào nữa.rùi đăng lên...híc em dốt máy tính lám.để em ngâm cứu rồi đăng lên cho các bác xem.nói chung tất cả đều là chỉnh điện cả thôi ạ.có mỗi chỉnh ghế .cốp và mở để đổ xăng là cơ thôi

Tập Lái
21/10/07
25
0
0

Cô em cũng có 1 chiếc này, nói chung không chê gì chỉ chê mỗi hơi to và hơi tốn xăng 1 tị. Cô em mua 160TR từ năm 2005 cơ, mà mua lại của cơ quan đấy, giá hữu nghị đấy nên bác mua thế là quá OK rồi.

Tập Lái
6/4/07
25
0
6
39

Chúc mừng bác có xe mới. Toy Cressida thì ngon rồi, em không biế thông số thế nào, nhưng nó là một trong những chiếc có ấn tượng nhất vủa toyota đối với em đóa.:)

Tập Lái
6/4/07
25
0
6
39

Ah bác cho xin tí hình để mọi người chiêm ngưỡng cho vui!

Hạng B2
26/8/08
183
0
0
53

Dạ Vâng .Cảm ơn các bác.sáng mai đẹp trời để em kêu thợ qua chụp trình cho các bác xem .em lượn nhiều nên cũng hơi tốn xăng.vì mới mua xe mà.mấy hôm nưa thì đi ít.phấn đấu.1 tháng rửa xe 4 lần.đổ xăng 4 lan x 300k.vậy là bằng tiền xăng cho con Sh 125 ngày xưa em đi.mà giờ đây lại mưa k đến mặt ,nắng không đến đầu.điều hòa nhạc nhẽo ầm ĩ...hí hí