Hạng B2
22/4/09
153
2
18
Thưa các bác, trưa nay em vừa mua được chiếc xe Camry 88 của anh em trong OS mình. Trước của bác "canthi" bán cho bác "littlegod". Nói chung là chưa kịp tét nhưng thấy cũng vui.
Xe em đây (con camry 4591) co di trong doan nay.
http://www.otosaigon.com/forum/m1403604.aspx
Vài hôm em post hì khoe với các bác nhé!
Em dự định nhờ bác "cận thi" qua bên công chứng Q. Thủ Đức chứng uỷ quyền cho em.
Không biết có bác nào nhà mình chứng uỷ quyền ở Q. Thủ Đức hoặc rành vụ này tư vấn cho em với.
Em cám ơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Re:Bao cáo: Em vừa mua được xe, đang chuẩn bị làm công chứng

Có gì mà tư vấn nữa, bác canthi_td thì OK rồi(bác í sinh hoạt nghiêm túc, điều độ, còn chưa già:D), công chứng ủy quyền xong là khỏe.
Chúc mừng bác mua được xe chất, tuy nhiên nghe bác giời con nói: “chỉ có máy là được o bế thui”

Vào XNL chơi đi bác.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.771
113
www.phindeli.com
tuonglahay nói:
Có gì mà tư vấn nữa, bác canthi_td thì OK rồi(bác í sinh hoạt nghiêm túc, điều độ, còn chưa già:D), công chứng ủy quyền xong là khỏe.
Chúc mừng bác mua được xe chất, tuy nhiên nghe bác giời con nói: “chỉ có máy là được o bế thui”

Vào XNL chơi đi bác.

Úi má ơi, bác Cận mà đọc cái đoạn bôi đậm ở trên thì sướng phổng mũi :D, đúng ra phải là "ăn nhậu điều độ, còn chưa già bằng ông lão 80":D:D:D

Hạng B2
22/4/09
153
2
18
Trời vậy mà em xin bác cận chứng uỷ quyền bác ấy chưa chịu đấy, đòi chứng bán luôn. Vì sợ ..gì đấy...Mà trong giấy uỷ quyền có ghi rõ la người được uỷ quyền hoàn toàn chịu tất cả các trách nhiệm mà. Đúng không bác?
Chứ XNL kiếm 10 triệu đóng trước bạ thì căng quá.
Em đang định sắp xếp công việc rồi chở vợ sang nhà bác ấy đề nghị vậy xem sao?
------------
Ps giờ thì em có xe rồi XNL mình đi đâu ới em với nhé!

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
chứng ủy quyền là xong rồi , chủ xe đâu còn trách nhiệm gì nữa và người mua sau này sẽ thay chủ xe làm mọi việc liên quan đến chiếc xe đó.

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com
nva_accord nói:
Trời vậy mà em xin bác cận chứng uỷ quyền bác ấy chưa chịu đấy, đòi chứng bán luôn. Vì sợ ..gì đấy...Mà trong giấy uỷ quyền có ghi rõ la người được uỷ quyền hoàn toàn chịu tất cả các trách nhiệm mà. Đúng không bác?
------------

Chứng ủy quyền dạo này khó lắm bác ơi, chắc phải làm vài ve Ken mới ký được ...

Chúc mừng bác nhé, con này em phi rồi, cũng phê lắm.

Hạng B2
22/4/09
153
2
18
Tý nói:
nva_accord nói:
------------

Chứng ủy quyền dạo này khó lắm bác ơi, chắc phải làm vài ve Ken mới ký được ...

Chúc mừng bác nhé, con này em phi rồi, cũng phê lắm.

Hi hi, em hiểu rồi. Em cũng mong được "ký" đây..

Last edited by a moderator: