Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
RE: Báo chí có hiểu gì về an tòan??

Bác Freelancer thông cảm, vì bác Hòa Trần rất tốt bụng và người tốt bụng hay làm chuyện bao đồng lém:D

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Ấy,hôm nào tui gặp con Magnus chạy đường 51,phi ào ào 120km/h,vượt phải ầm ầm...thì tui chụp hình cho đăng báo ngay bác Hoà nhé[8D]

Hạng B1
12/7/06
62
0
0

Em xin mời các bác tham gia mục "Nói không với phóng nhanh vượt ẩu" do bác CVN phát động bên www.otofun.com, đây là 1 nỗ lực rất có ý nghĩa vì sự an toàn của các tay lái như anh em chúng ta cũng như vì sự an toàn của cả xã hội.

gps
Hạng B1
5/4/05
82
0
0
Qatar

Ủa, cứ tưởng bác hoatran này đang ở Indo mà, bên đó xem được VTV4 à ?

Hạng B2
6/12/06
111
1
18
lanbim.page.tl

Tui thì tui nói thiệt, tui hổng có cảm tình mấy với mấy ông "nhà" báo, nhất là mấy pac PV báo An ninh, CAND. Tui thấy kiến thức của nhiều pac PV rất có vấn đề. Ngay Tiếng Việt các pac ấy cũng thua xa anh em OS mình :D:D:D:D, viết sai tùm lum tá lả.
.

gps
Hạng B1
5/4/05
82
0
0
Qatar

Bác hoatran là chuyên gia an toàn quốc tế, các phóng viên nhà ta chủ yếu xuất thân từ học sinh giỏi văn, biết quái gì về an toàn mà bác théc méc. Một phóng viên có thể bị/được tòa soạn yêu cầu viết về nhiều đề tài khác nhau. Mặt khác, những chuyện thiếu an toàn xảy ra nhan nhản hàng ngày nên nhiều người (trong đó có các phóng viên) xem là chuyện thường. Hỏi nhỏ bác 1 câu, bác có đủ can đảm lên một chiếc tàu cá của ngư dân ra khơi không ? Chẳng có thiết bị cứu sinh gì hết bác ạ.

gps
Hạng B1
5/4/05
82
0
0
Qatar

tớ mới dọn nhà qua Trung Đông, chưa có resident permit nên không xuất cảnh được. Khổ thế, được nghỉ từ ngày mai cho tới 07 Jan mà đành bó gối. Có lẽ chạy vào sa mạc chơi một chuyến.

bác hoatran có về Vn cho tớ gởi lời thăm anh em bạn bè nhé.