trt confirmed
Hạng B2
9/7/08
237
441
63
Đề nghị sếp Nissan Việt Nam hoặc Nissan TSN đọc thớt này xong thì lên tiếng cái nhé. Em cũng đang chạy Nissan mua được vài tháng bên Nissan TSN, đọc xong sao thấy oải quá vậy,

Hạng B2
31/8/14
143
93
43
41
TpHCM
Đề nghị sếp Nissan Việt Nam hoặc Nissan TSN đọc thớt này xong thì lên tiếng cái nhé. Em cũng đang chạy Nissan mua được vài tháng bên Nissan TSN, đọc xong sao thấy oải quá vậy,
Bác mua Teana bác hả? xe chạy rất ngon lành, tuy nhiên có thay phụ tùng thì cẩn thận nha bác... đừng dài mới biết chông gai.

• Like
Reactions: Tuan sg
Hạng B2
31/8/14
143
93
43
41
TpHCM
Xe em bảo dưỡng 20 ngàn cây số hết 4.5 triệu ở Nissan Miền Tây và mất từ 10 giờ sáng đến 3 giờ chiều :). Tổng chi phí bảo dưỡng sau 1 năm sử dụng xe Nissan hơn 10 chai. Còn xe bác là xe Phá nên chịu khó dành ngân sách mỗi chuyến off-road tầm 5-10 chai là phù hợp :3dmong:
Tình hình sao rồi bác Lơ ơi...

• Like
Hạng B2
26/7/07
275
195
43
Còn địa chỉ nào để bảo dưỡng xe Nissan không các bác nhỉ? Em đi bảo dưỡng xe ở Nissan TSN cũng thấy không hài lòng, cầm thẻ tín dụng thì không cho quẹt, may gần đó có ATM để rút tiền, mà bảo dưỡng Navara có khi lên tới mấy triệu hic hic.

Hạng B2
31/8/14
143
93
43
41
TpHCM
Còn địa chỉ nào để bảo dưỡng xe Nissan không các bác nhỉ? Em đi bảo dưỡng xe ở Nissan TSN cũng thấy không hài lòng, cầm thẻ tín dụng thì không cho quẹt, may gần đó có ATM để rút tiền, mà bảo dưỡng Navara có khi lên tới mấy triệu hic hic.
Thua rồi bác ơi,... mình như cá nằm tren thớt. Năm sau mình cũng đang chuyển qua hãng xe khác bác ah. Chia buồn cùng bác.

• Like
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Tình hình sao rồi bác Lơ ơi...

Cái Nissan Tân Sơn Nhất là vốn của nhà nước, do đầu tư không đúng ngành và đang bị anh Thăng ép phải thoái vốn .. do vẫn điều hành theo phong cách "nhà nước" nên nhiều khách hàng không vừa lòng ... không biết đối tác hay chủ mới sẽ điều hay hay bỏ dự án này để xây ks .... nên tương lai không biết sẽ đi về đâu :)

Hạng B2
31/8/14
143
93
43
41
TpHCM
Cái Nissan Tân Sơn Nhất là vốn của nhà nước, do đầu tư không đúng ngành và đang bị anh Thăng ép phải thoái vốn .. do vẫn điều hành theo phong cách "nhà nước" nên nhiều khách hàng không vừa lòng ... không biết đối tác hay chủ mới sẽ điều hay hay bỏ dự án này để xây ks .... nên tương lai không biết sẽ đi về đâu :)
Vay gio tinh sao day bac?

• Like
Tập Lái
3/11/14
9
15
3
Ngày nào còn những con sâu như tên Huy và tên Đức thì chủ đầu tư mới nên xây dựng ks cho 2 tên này về làm quản lý và đều Đào là quá ok luôn. Chứ làm nhân viên cho 1 hãng xe lớn như vậy mà ăn nói với khách hàng theo kiểu hàng tôm hàng cá vậy coi sao được.

Chi Hội Trưởng P.O.C
Xe em bảo dưỡng 20 ngàn cây số hết 4.5 triệu ở Nissan Miền Tây và mất từ 10 giờ sáng đến 3 giờ chiều :). Tổng chi phí bảo dưỡng sau 1 năm sử dụng xe Nissan hơn 10 chai. Còn xe bác là xe Phá nên chịu khó dành ngân sách mỗi chuyến off-road tầm 5-10 chai là phù hợp :3dmong:
Chuyện 5-10tr nếu đúng thì có sao đâu. Còn đây là kiểu việc ko rõ ràng. Báo 5tr tiền công, xong báo lại 3tr5 . Rửa máy lạnh tính mấy chục công . Chả nhẽ có cái máy lạnh mà mấy chục thằng bu vô làm ? Làm ăn như shit .

Hạng B2
7/7/07
121
7
18
Sài Gòn
Vậy Infinity cũng vô đây làm hả mấy bác ? Thấy cái QX60 hay hay mà đọc thớt này chắc em bỏ em nó quá.

• Like