Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
Aston_Martin. nói:
a ha,ok em hiểu rồi.Tưởng phanh tay đt là cái khỉ gió gì chứ cái nút có hình chữ "P". thì em ko lạ gì
ok vụ 3 cái pêđal,cái to là phanh,cái nhỏ ngoài là ga.ok WIT tun ninh.thanks

mec_gl450 nói:
bỏ mẹ nhầm hàng rồi. sorry Aston nhé :D. thắng tay cái này là điện tử.
à, mà hình như mình đang ko nói về cùng 1 cái pedal??? trong bức ảnh chỉ show ra 2 cái pedal thôi nhé. 1 ga, 1 thắng.ko có cái thứ 3 đâu.
emergency brake ở nút bấm phía dưới của cụm chỉnh đèn
minh` đã nói cụ thể rồi đấy nhé.
Aston_Martin. nói:
bác giở trang 4 đi,em đã comment lại kèm ảnh luôn nữa.rõ ràng là 3 mà

bố ông WIT,bảo vào giải thích cho thì zô nói cụt lủn càng làm mình tò mò hơn,xong lặn luôn
ai cần xem lại nhỉ? mình đã xem lại và sửa lại rồi nhé. thế h bác có cần sửa lại ko?

Hạng B1
5/11/10
78
0
0
Tp.HCM
Wit Diablo nói:
trùi vụ thắng tay đó các bác thắc mắc hoài vậy ta.
Ai chạy Audi hoặc X5,X6 đều biết vụ thắng tay điện tử - chỉ là 1 nút bấm, ấn xúông thì thắng còn kéo lên là nhả thắng, vậy thui. Vị trí thắng tay của F458 trong quanh tròn đỏ dưới đây

còn cái bàn đạp thứ 3 là hình phản chiếu, do chỗ đó quá bóng
Bác nào biết nói rõ cho em dễ hình dung thêm 1 tí, nó là cái nút hay là cái nấc kiểu si nhan của xe máy (gặt lên xuống). Bởi em hiểu nếu là cái nút thì ấn xuống thì ok rồi, nhưng kéo lên làm sao hở bác?

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
SonicPro nói:
Wit Diablo nói:
trùi vụ thắng tay đó các bác thắc mắc hoài vậy ta.
Ai chạy Audi hoặc X5,X6 đều biết vụ thắng tay điện tử - chỉ là 1 nút bấm, ấn xúông thì thắng còn kéo lên là nhả thắng, vậy thui. Vị trí thắng tay của F458 trong quanh tròn đỏ dưới đây

còn cái bàn đạp thứ 3 là hình phản chiếu, do chỗ đó quá bóng
Bác nào biết nói rõ cho em dễ hình dung thêm 1 tí, nó là cái nút hay là cái nấc kiểu si nhan của xe máy (gặt lên xuống). Bởi em hiểu nếu là cái nút thì ấn xuống thì ok rồi, nhưng kéo lên làm sao hở bác?
chắc bác WIT nói chưa rõ. ấn xuống 1 lần là thắng. ấn lại 1 lần nữa nhả thắng. 1 số xe thì có chế độ Auto, về P là tự thắng, về D là tự nhả. nếu bấm để thắng rồi thì lúc vào D mà quên bấm nhả thì xe sẽ tự nhả. ko biết 458 này có vậy chăng?

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
anh gl550 là từ điển về xe đấy nhỉ,từ giờ có j thắc mắc cứ hỏi anh nhỉ
em cũng thắc mắc như anh Sonic,nó là cái nút mà lại nói"kéo lên",giờ qua cha gl đã rõ rồi

Hạng B2
8/4/07
107
41
28
43
BoyPeo nói:
đúng là ngựa, nhìn dàn đồ lòng cũng đẳng cấp hơn mấy con Innova ghẻ
Con này mà đua với Innova xuống vũng tàu thì phải gọi Innova bằng cụ:D

Hạng B1
28/7/11
79
0
6
35
khtp2000 nói:
BoyPeo nói:
đúng là ngựa, nhìn dàn đồ lòng cũng đẳng cấp hơn mấy con Innova ghẻ
Con này mà đua với Innova xuống vũng tàu thì phải gọi Innova bằng cụ:D
Nghe đi VT thì 458 không chịu đua đâu :D. Cho Sprinter của Hoa Mai thử cũng được. Không cần Ỉn :D